Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli mtu aweza pata mwenzi kupitia jf????

Discussion in 'Love Connect' started by KENTUS, Apr 22, 2012.

  1. K

    KENTUS Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wapenda na wadau wote wa JF! Jambo moja hunitatiza! hiv kweli kabisa mtu aweza pata mwenzi wa maisha humu au kupitia JF? mimi na naamini wapo wengine wengi tu kama mimi wanaohitaji wenza ila mimi nahofia kama kweli inawezekana kwan wadau naona kama mnanikatisha tamaa hasa ninapoona baadhi hata ushauri wao waliowengi wanapindisha they don't hit to the point. please je inawezekana kweliiiii? ushauri wako nauhitaji tafadhari
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Keep your options open, JF is not the only place you can find someone and it was not created as dating site. I don't know may maybe maybe not, best of luck
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    JF unaweza pata marafiki, na nafikiri uhusiano ukianzia kwenye urafiki inaweza fanya kazi!

    Ila siiamini ile ya kutangaza unatafuta coz inaonekana desparate, na utakaowapata wako desparate na hivyo kuficha baadhi za tabia zenu. Lkn huenda inawezekana; who knows, ni wachache sana ambao wanaleta feedback!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Muulize mke wangu mama gaude aka mayassa akupe ushuhuda..mi niko busy kukusanya siginecha za kutokuwa na imani ba baba mwanaasha .. Ushanifahamu!!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hili liko na mitazamo tofauti na ni bahati ya mtu. humu unaweza kupata rafiki wa kawaida tu kisha unazaliwa huo upenzi, kitu ambacho kiko too compliated ni kwa kutangaza manake hata ukisoma comments za wengi utaona hazionyeshi kama they do care. wengi utaona ni utani au wanafanya mzaha.

    lakini siwez kujua nini kinachoendelea behind the scene. manake unaweza kuta mtu akipost may be wanaopm kwa dhati ni wengi na kwakua pia mm sijawah kufanya hivyo basi ni busara waliokutana kwa njia hii wakatumbia ukweli.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unaweza ukapata ila unahitaji muda mrefu zaidi kumuelewa huyo mwenzi kabla hamjaanza mahusiano rasmi lasivyo utaangukia pua.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,540
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna love connect....unaweza pata ila wengi hawako kimapenzii humu.....
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahaaa..ungeandika kwa maswaga Mayasa ili apate taarifa kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kama mungu amepanga umpatie jf itakuwa hivyo lakini kama sivyo haiwezekani,jaribu kuelewa kuwa hakuna sehem specific ya kumpata mwenza wa maisha,yaweza kuwa sokoni,club,barabarani,masomoni,hospital n.k ukielewa hivyo haitokusumbua.kama uko serious kumtafutia jf ni uamuzi wako binafsi kwa yumkini ni eneo unaloshinda zaidi na pengine unavyosoma thread za watu unaona wana vitu flan flan utakavyo.bt all in all mtangulize mungu
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanapatika kila sehemu, vipi wasipatikane hapa.

    Hapa wako wengi tu wanataka kuolewa...sema waendee kwenye private room.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    kupata mweza hakuna formula, cha muhmu ni kumtanguliza Mungu na wote muwe serious.km alvosema mdau m1 hapo juu,kwanza mnaanza na urafk thn mkidevelop interest huku mkichunguzana na kuridhiana. NAWEZA SEMA INAWEZEKANA MKIWA SERIOUS....
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni nini kinakufanya utafute mwenza JF?
    makazini,kanisani ,misikitini,sokoni ,club kote wamekosekana?
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo kwanza nasikia wanawake wanapatikana misikitini...Mwenzetu sijui dunia ipi unayo ishii.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    fomula nyingim mno siku hizi.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisa.....mfano halisi ni mimi mwenyewe....tumepatana mumu kwa humu.....na tukaoana humu humu....na tunazidi kukandamiza JF.....
     
  16. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kama Unataka mi Nakushauri "USIJARIBU"
     
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Good point.....kaka naomba nikukaribishe gahawa mida ya jioni.
    :focus: mkabidhi Mungu ombi lako kwa imani atakupa jibu.....hivi unaanzaje kuweka mahusiano ya kimapenzi na keyboard?!!! Labda uwe umeshawahi kuonana na mtu hapo mengine yanaweza kufata ila kwa hivi tu ndugu yangu sidhani. Na ukiwa desperate kiasi hiki utaliwa vibaya sanaaaa
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Hivi mtu akiwa anatafuta mwenza humu lazima awe mwanaume???????!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni vizuri ujaribu mwenyewe huo utaratibu then utapata picha...
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :doh::doh:
     
Loading...