Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli kuna Pepo baada ya mauti?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Aug 6, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dini zetu zinatufundisha tuamini kuwa ukitenda mema, ukawacha maovu na ukamwamini Mungu wako, utaingia Peponi. Mara nying kwenye nyumba za ibada na mihadhara tunaambiwa:
    "Usishughulishwe na raha za Dunia, fikiria kesho siku ya Hukumu. Tenda wema, epuka maovu, saidia, swali, usiibe..." na mengine kibao tu ambayo ukiyatenda unaahidiwa kwenda Peponi.

    Dini hizo hizo zinatufanya tuamini kuwa ni sisi tu wa dini yetu ndio tulio sahihi na wale wa dini nyengine wamepotea. Wataingia Motoni.
    Mfano, ikiwa Myahudi anaamini yeye ni sahihi na Waislamu na Wakristo wamepotea; Muislamu anaamini hivyo hivyo dhidi ya Wakristo na Wayahudi; huku Wakristo wakiamini kuwa wao ndio wameokoka na Wakristo na Waislamu wote...Jahannam! hii ina maana kuwa hakuna PEPO. SOTE tutaingia MOTONI kwa sababu hatufuati dini ya wengine!
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    huo ukristo na uislamu zote mlizijuwa baada ya wakoloni kuja hapo Tanzania.
    Imani zenu za asili ndizo zilikuwa ni njia sahihi za kumjuwa Mungu wako.
    Lakini mkaja mkapumbazwa na hao Miungu wenu wawili msiowaona wala kusikia sauti zao na kisha mkaachana na asili ya imani zenu.

    leo hii bila hata woga wala aibu eti mnasema zile imani zilikuwa ni potofu ila hizi mlizoletewa na wazungu na waarabu ndizo za ukweli...puuumbav
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    [FONT=Arial Narrow,Arial Narrow][FONT=Arial Narrow,Arial Narrow]1Samweli 24 "Lakini hakikisheni mnamcha BWANA na kumtumikia kwa uaminifu kwa moyo wenu wote, tafakarini ni mambo gani makubwa aliyotenda kwa ajili yenu. [/FONT][/FONT]25 [FONT=Arial Narrow,Arial Narrow][FONT=Arial Narrow,Arial Narrow]Hata hivyo mkiendelea kufanya uovu, ninyi na mfalme wenu mtafutiliwa mbali!"
    [/FONT]
    [/FONT]
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hiyo conclusion yako ndio inamaanisha hakuna au kuna pepo baada ya kifo na je inaendana kweli na kichwa cha habari? Hivi unaongelea uwepo wa pepo au kuingia peponi? Soma vizuri Biblia kwa jicho la imani ndio utaelewa vizuri!
     
Loading...