Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli inaingia akilini.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANMO, Sep 19, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kusalimiana na mtu huku macho umeyaelekeza mahali pengine?
    5.jpg

    Pichani: JK akisalimiana na Dkt Rachel Mhaville ambaye ni daktari bingwa wa meno ya watoto.
    Picha: kwa hisani ya Mjengwa Blog.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli haiingii akilini..
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaonekana hauko serious kwa huyo unayesalimiana. Inapaswa umpe tu attention yote ajue kweli unamaanisha katika salamu hizo. Sasa kama unaangalia pembeni esp kama ni mtu ambaye hamfahamiani na ndo mmeonana kwa mara ya kwanza inaleta picha mbaya kwake.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni zarau hata kama humjui mtu
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaonekana hauko serious kwa huyo unayesalimiana. Inapaswa umpe tu attention yote ajue kweli unamaanisha katika salamu hizo. Sasa kama unaangalia pembeni esp kama ni mtu ambaye hamfahamiani na ndo mmeonana kwa mara ya kwanza inaleta picha mbaya kwake.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    naona dada wa watu amemkodolea macho Jeikei lakini mwenzake wala hana taim naye, anatimiza tu Protokali ya kuwapa mkono watu...
     
  7. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Sioni tatizo; jamani sasa kila analofanya kikwete ni habari? hao nao wamejipanga msururu wote wa nini;It is boring to shake hands of score of people for absolute no good reason and they all expect you to give a smile si utalala na headache kila siku.....
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuwa kiongozi mzuri inabidi uwe unaweza sana ku-pretend.... Body language yako inabeba ujumbe mzito sana, Kiufupi Mhishimiwa Rahisi hakutimiza kile alichopaswa kutimiza na kwa mantiki hiyo tuna haki ya kumjadili.
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani yupo mbaaali kabisa.
     
  10. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapana huwezi jua alichokuwa akiangalia huko pembeni!!!! Huenda aliangalia maramoja tu!!!! Tumsamehe leo mkuu wa kaya.......!!!
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo usikute kuna kifaa jk alikiona pembeni ndio maana alikuwa anakikodolea macho na kuwapa ishara wapambe wake wakiwinde ili akatindue amri ya 6. si mchezo jk...
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye hii picha hakuna tatizo lolote jamani Jk yuko kawaida kabisa na tabasamu lake
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakubwa hebu tuwe siriaz kidogo,tunakosoa vitu vidogo dogo sana.
    Angekuwa anasalimiana nae na yupo peke yake hapo sawa ila hapo ni msururu wa watu.........na picha hii yaonesha kuwa imepigwa mwishoni mwa kusalimiana kwao na JK anamwangalia mtu anaefuata.
    Maana na alieleta picha hii anataka kutuaminisha kuwa JK alimpa mkono bila hata kumwangalia.This is too much
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jasiri....................!
    <br />
    <br />
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    labda ndio kwanza anasikiliza utambulisho kisha aligeuka kumwangalia.

    Picha moja tu haiwezi kueleza hali halisi ilivyokuwa
     
  17. B

    Bobby JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Sidhani kama "this is too much" kama unavyosema mkuu labda kama ingekuwa ni picha hii peke yake. Jaribu kufutailia picha zilizo nyingi huyu baba huwa hafocus kwenye yule anayemsalimia, kwa wataalamu wa Psychology hili ni tatizo na si jambo dogo kama unavyotaka kutuaminisha wewe mkuu. I respectfully disagree with you kwamba alikuwa anamwangalia anayefuata kwanini asimwangalie mtu mmoja anayesalimiana naye at a time hao wanafuata si atawaangalia anaposalimiana nao? Imagine dada wa watu kayakaza kweli macho lakini jamaa wala hayupo hapo. Tabasamu lina maana gani kama hakuna eye contact maana hilo tabasamu ni la nani sasa? Moja ya tafsiri ya kutomwangalia mtu unayesalimiana naye ni dharau na mimi sishangai kwani aina ya watu wenye uwezo kama jk wengi wana dharau sana.
     
  18. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndiyo inaingia akilini kabisaaa....na ina kuwa stored kabisa...
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    UKIONA HIVYO UJUE ANAKOANGALIA KUNA BINTI MZURI ZAIDI YA HUYU.....! loooooo
     
  20. g

    geophysics JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni daktari bingwa wa meno ya watoto..kwa hiyo ni sawa kabisa macho yalegezwe ili meno ya watoto yasilegezwe...huoni kuwa kuna link hapo?
     
Loading...