Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kweli hii ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aristolicius, Aug 8, 2012.

  1. A

    Aristolicius Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna tabia imezuka kwa wasichana walio kwenye relationa kupata mimba kwa makusudi bila makubaliano na wenzi wao ili kujihakikishia ndoa,hata kama mahusiano ni ya b/friend&g/friend bila hata ya kuwepo uchumba,sio haki kwa mtoto ataezaliwa,sio haki kwa baba ambae hakupanga tabia hii inaboa baba akikataa kuhufumia mtoto utamlaumu?
     
  2. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Swali lako la kipuuzi. Kani ukifanya ngono bila kinga hujui matokeo yake ni nini? Na mtoto huwa ni matokeo ya shughuli ya watu wangapi? Mwanaume kamili ni yule anayewajibika kwa matendo anayoyafanya. Kama umemtia binti ujauzito bila ya makubaliano baina yake na wewe huna budi kuwajibika.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Sometimes nasisi wanaume tunachangia kwa kiasi kikubwa sana katika hili,wanaume siku hizi tumekuwa na longolongo sana hasa inapofikia sualala kuoa sasa wenzetu wamejitafutia defensive mechanism yao so sio mbaya.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama haupo tayari na mimba,use a condom,tuache kusingizia wadada tu
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acheni kusingizia dada zenu, Kwani nyie Hamjui kujikinga???????Huwezi kutumia condoms kafunge kizazi utafungua ukihitaji kuzaa
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bwana kama mwanamke ataki mimba atafanya juu chini ili asipate mimba yaani hilo nakwambbia kabisa....kutotumia condom bana wanawake wanaennoy tendo kwa 30% zaidi likifanyika bila ndom so la maingi hapa ni mwanamke kuwajibika na kubakikisha kuwa yeye hashiki mimba
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Labda wanatumia ile formula ya PMU. Ila Mnamwaga sana mbegu wakulima watapanda nini?
     
  8. K

    Kibuyupembe Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Swali hili linaupogo: kwani hiyo ya bibi na bwana pika pakua, lala amka kabla ya ndoa ni sahihi?:yawn::yawn:
     
  9. A

    Aristolicius Senior Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama mtu ameamua kukutegea hiyo mimba hata hiyo kinga anaweza kumess nayo around kama unataka ndoa mwambie mwenzio kama hataki mpotezee!hata kama akimuhudumia mtoto asipomuoa unafikiri mtt ataenjoy maisha ya single parent?
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    What is PMU. Elaboration Plz
     
  11. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    kimsingi dada zetu wanashida, kwani wanatamani kuwa na mtu wa kudumu naye ila kumpata ni mitihani sana, so me naona siyo sahihi kwani anaweza zaa na asiolewe vilevile
     
  12. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ngon si ruksa kabla ya ndoa kwa sababu yoyote ile ndivyo din zote zinavyoonesha na naamin pia tamadun zote ziko hivyo(i stand to b corrected hapa),and if it happens the other way around opt for condom use,ingawa ngono kabla ya ndoa n njema it manifest manhood and woman in most vivid way!
     
  13. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu, mtoto anafurahia huduma bora na upendo hata kama atalelewa na mzazi mmoja. kuna watoto wengi wanalelewa na wazazi wote wawili lkn hawafurahii maisha.
     
Loading...