Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli hii ipo duniani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Losambo, May 30, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh.jpg

    Naomba kuuliza hivi hii picha ni kweli au ni ya duka? Nimejaribu kuichunguza naona haieleweki.

    Hebu na ninyi iseeni hii picha.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amma kweli Tanzania ina idadi kubwa ya watoto kuliko watu wazima.
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tabu kweli kwel,kuidadavua picha hii.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mkuu?
     
  5. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Photoshop, asingekuwa na balance ya kusimama na kutembea unless makanyagio yake yako kama T iliogeunzwa juu chini.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa hii inafaa kwa wale baadhi ya wanaume wenzetu ambao ni Walafi, haya sasa huyo yuko kote kote, utajua mwenyewe tamaa zako zote za mwili zitaishia hapo
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kitu ukikutana nacho bila ya shaka utadhani ni jini.
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ni picha halisi, ila huyo dada ana minyama zembe,inaonekena alikuwa mnene mno, kabla ya hiyo picha. hapo amepungua na hiyo ndo hali aliyobaki nayo.
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Losambo mbona mambo ya kawaida kabisa hayo! ... wala siyo photoshop! ... wenyewe wanaita ni back boobs!

    Angalia wengine hapa chini.
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    .
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dotworld umemaliza ubishi na wasiwasi wetu! Big up!
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280

    elly-black una kibali toka Bunda cha kutumia hii avatar?Mwenyewe hakawii kurusha ngumi.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu Losambo heading yako inanipa tabu kidogo. Kama haipo duniani wewe umeitoa wapi? Hata kama ni photoshop si ipo duniani?!
     
  13. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukizaliwa na kukulia maeneo watu wanakoshindia kipande cha muhogo na maji makavu huwezi kuwa na mminyama zembe namna hiyo.
     
Loading...