Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kweli hawa TRA moshi wanajielewa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by One Man Army, Jun 22, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani niko hapa tra ya moshi kwa zaidi ya dakika 45 nasubiri wafanyakazi watoke kula chakula cha mchana.swali langu ni kwamba mbna matawi mengine kama dar-es-salaam wanaenda kwa shift na inasaidia kuondoa usumbufu usio wa lazima..jamani wahusika naomba mliangalie hili vizur naamini itasaidia kuboresha huduma na mapato kwa ujumla..
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ungewaeleza hapohapo, huku jf hawatakuskia kwa urahisi
     
  3. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata huyo mkubwa wa hapa alikuwa ameenda kwenye chakula cha mchana ndio maana nimeamua kufikisha ujumbe kupitia jf naamini huenda makao makuu watanisikia.
     
  4. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesikika mkuu...
     
Loading...