Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli chakula ndio kimekuwa kivutio chetu-kweli nyerere tutakukumbuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JF-MBUNGE, Aug 11, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kadri siku siku zinavyokwenda na hasa mwezi huu mtukufu naona viongozi wetu wanakazana sana kujumuisha watu kwa ajili ya vyakula...na hata kufungua tawi naona wanasisitiza chakula na vinywaji ni bure....je ni kweli chakula kimekuwa kitu cha kutangaza sana kwani tukitoa kinya kimya kuna tatizo gani wakati ndio utamaduniw wetu watanzania kupeana chakula kama kipo. Hivi tunashindwa kufanya majukumu muhimu tukaacha kutumia v2 simple kaa vyakula kama ndio incentives au ushafishi wetu tuonekane tunajali wananchi ni wazo tuu.
     

    Attached Files:

  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo ndo nani​
     
  3. m

    mzalendoasilia Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo siwale wanaotangaza kuna chakula, ila ni wale ambao wanapoteza haki zao nyingi za kimsingi kwa kuhongwa chakula ambacho mwisho wa siku kitapotelea chooni!
    1. kuna fahari gani wewe kula pilau ikulu wakati familia yako wanalalia chapati na maharage? wanasiasa ni wajanja na wanajua thamani waliyonayo wapiga kura wao, ndio maana hawanahaja ya kutumia hela na maelezo mengi wakati simply pilau inamaliza mchezo! Hao ndio watanzania wa leo ambao wanashindwa hata kutofautisha kati ya chakula na mtego! Siku hizi hata panya wamekuwa wajanja, ukiweka mavyakula yako na sumu hawali ng'o wanapitiliza na asubuhi utakuta chakula chako ulichotega kipo!
    Cha ajabu binadamu hana ufahamu ambao hata panya siku hizi wameanza kuwa nao! TAFAKARI NA CHUKUA HATUA!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa hamna upeo.

    USA unamwalika mtu unamueleza kabisa kama kuna kula au la. Kule watu hawavamii shughuli za watu bila kualikwa siyo bongo ile, kama hujawaambia watu utaandaa chakula halafu kikudodee.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si ajabu kwani wameendekeza dini,na kuna dini moja inayouthamini wali kiasi mtu anaweza kufunga safari toka Magomeni hadi Chalinze kufuata wali wakati nauli aliyotumia ingemtosha kupika nyumbani kwake...
     
  6. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah.... umechemka
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona umekosa hoja unaanza viroja.
     
  8. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuh

    umechemka kinoma!! mfano na hoja haviendani kabisa
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nenda kawaalike huko halafu usiwaambie kama kuna dinner halafu baada ya muda watolee chakula, huwapati kula hata 10% kila mtu atakuja kisha kula kwao, halafu unafikiri utawaita wa mitaani uwape kama bongo? mawee!

    Tatizo huna exposure ya duniani.
     
  10. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yah wewe unayo ya kuramba kwato wala vyao na kuishia kubeba vibegi tu

    ***** wahed
     
Loading...