Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli Bush alikuja all the way kutoka US kuja kukagua Salon Magomeni Mapipa? au ndo yale yale

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, Dec 2, 2011.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,661
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba kuuliza!

    Hivi ni kweli Bush alikuja all the way kutoka US kuja kukagua salon ya nywele za akina mama pale Magomeni na kupokelewa na Rais wetu, au ndo tushauzwa? Nilishanga sana kuona hata shughuli kubwa za maswala ya Ukimwi hayakutangazwa kivile, lakini ujio wa huyu bwana ulikuwa kwenye news. mwe!!!!

    Nimejiuliza maswali mengi sana bila kupata majibu. Kwa nini wasifadhili mambo ya muhimu kama ujenzi wa infrastructure za mashule, hospitali, barabara, maji nk lakini msafara mkubwa unakuja kukagua salon migomigo.

    wadau nawaombeni mwenye taarifa kamili anisaidie, mi hiyo issue imeshindikana kuingia kichwani mwangu.

    Nawasilisha.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usishangae ndugu yangu, hii nchi imeshauzwa, kama kuna machinga wa kichina kariakoo na makahaba wao pia unashangaaa nini? You never know the disguised facts behind his visit to that saloon, si ulisikia yule muhudumu wa ile saloon alivyokuwa anaelezea training walizopata? Il apia JK aliniuzi alivyokuwa anashindwa kufanya translation ya yule mgonjwa wa saratani ocean road hosp
     
  3. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mbona iko sawa tu,wetu si alienda kwa mr kichaka ku strike pose na sent hamsini?
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,222
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Yani mimi nina hasira sana na hawa mambwa wa Ulaya na Marekani kiukweli kabisa i HATE THESE KILLERS MORE THAN DEATH....hivi kweli Bush na watu wote alioua anakuja hapa eti kuangalia Saloon?!!! huu ujinga kabisa halafu eti anaongozana na Rais hivi Rais wa Tz mbona ni cheap namna hii?!!! hivi mkapa anaweza kwenda Ulaya akaongozana na hata yule ****** Cameruni?!!!
     
  5. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,661
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Halafu, armnesty internationla wametoa walanti ya Bush kukamatwa kwa uhalifu, sis kwetu anapokelewa kama mfalme. Wazungu walivyo wajanja wanawaagiza waafrika kumkamata bush wakati alikua Canada walishindwa kumkamata, yaani sis ni majalala ya kila aina
     
  6. brightrich

    brightrich Senior Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, siamini Tanzania nchi ya asali na maziwa leo imegeuka jalala.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    bisheni sasa kwamba nyie sio nyani!
    Bush ameona watz hamna kitu mnachoweza kukisimamia kikamilifu ila SALUNi
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hapa akiwa magogoni alivyo na dharau kampa mkono wa mashoto kwa ******
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama huduma za afya zibeboreshwa kwanini government officials bado wanaenda kutibiwa india?
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,818
    Likes Received: 2,964
    Trophy Points: 280
    Nasikia Kigamboni imeshaondoka.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lol huo mkono kwetu una maana mbaya.....

    anyway nimeona aibu sana aisee....jamaa kaja kukagua saluni tz.....this country bana cant stop amazing me.....
     
  12. Non stop

    Non stop Senior Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii nchi ilishauzwa siku nyingi tu.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwafrika mwafrika tu jamaa anacheka mpaka jino la mwisho linaonekana.
    Huyu kaja kimasrahi Kigamboni na kule kusini Uranium
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu Walker Bush alikuja kuweka mambo sawa juu ya Uranium yetu basi. [ Millenium Challenge Account haiji bure] na huyu mkweree asipojifunza na kujua kuwa Marekani hawana rafiki isipokuwa kulinda strategic interests zao, basi angojee mpaka hapo watakapomuingiza choo cha wanawake kama walivyomfanyia Mobutu na Mubarak!! Kikwete should be careful otherwise these Yankees might put him in a "RAT HOLE" Je mnajua kuwa kwenye board ya Barrick Gold ndani humo BUSH yumo?
     
  15. l

    liguni Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ya kugawa neti hukuuliza. ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni...........usemi huu wa kwenye biblia unajidhihirisha katika awamu ya nne ya uongozi wa tz
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Serikali inapenda hizi sifa wkt jana tumeambiwa wale wagonjwa walio kuwa wanalala chini Ocean Road wameondolewa wote ili Bush akipita aone mambo safi na jamaa wasifiwe
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    anatumia millions of money kwenda kwao kuomba msaada wa kuja kujengewa vyoo vya shule
     
  18. l

    liguni Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo wanaotamani Mungu angekuwa anauza hewa ya oksijeni, watu washindwe kuinunua ili wabaki peke yao nchini Tz wafaidi maisha bila bughudha ya watu masikini wanaopiga kele kila uchao.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa sasa alie tu, urais atausikia kwenye bomba kudadadadadeki!
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hapo Ocean Road watu wanakufa hovyo wakati mkurugenzi Ngoma na msaidizi wake Msemwa [ wanajinufaisha] kwakufanya masahibu ya wagonjwa kuwa kitega uchumi chao na wizara ya Afya inawaangakia tu eti kwasbabu ya kuwa karibu na mama salma!!
     
Loading...