Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kwanini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Dec 4, 2010.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwaga mara nyingi wale tunaowapenda kwa dhati wao huwa hawatupendi ki hivo huwa tunaishia kujipa matumaini tu kwamba na wao huwa wanatupenda hata kwa wale walioa na kuolewa watakubaliana na mimi kuna wakati wanakumbuka kuna wapenzi walikuwa nao na walikuwa tayari kufanya lolote kwa ajili yao lakini hawakupenda the same way wakaishia kuoa kuolewa sehemu nyingine ambapo upendo haulingani na lile walilokimbia

    huwaga natafakari nakosa majibu laiti kama mapenzi yetu yangekuwa yana balance kwenye mizani sidhani kama watu wangesaliti wapenzi wao /ndoa zao, hata wanaume wanaojitetea kwamba ni nature hawawezi kuishi na mwanamke mmoja napingana nao mi naamini bado ukimpenda mtu kwa dhati hutomsaliti na utakuwa tayari kumueleza yale unayohitaji na kuvumilia madhaifu yake katika hali yoyote mapenzi yatakufunga macho kwa mwingine awaye yote huyu atakuwa malkia na dhahabu pekee kwenye maisha yako
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Find the person who will love you because of your differences and not in spite of them and you have found a lover for life.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hashycool embu soma ujumbe wangu tena uulewe
     
Loading...