Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kwanini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chelsea fc, Sep 5, 2012.

  1. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini mwanamke hata kama anauwezo wa kifedha kuliko mwanaumme still atataka mwanaume afanye kila ki2 ukiondoa mahitaji ya ndani km chakula na v2 vingine,kwanini hawa wasaidizi wanakuwa hivyo,atataka vocha,nauli ingali anafedha za kumtosha kila k2!
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mungu akamwambia Adamu, kwa kuwa umemsikiliza mke wako.....kwa jasho utakula (sina uhakika kama nimenukuu exactly hayo maneno ila mantiki ni kuwa mwanaume lazima upambane)
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeandikwa kuwa mwanaume atakuwa KICHWA cha familia, kwahiyo mwanaume ndo mtafutaji mwanamke ni msaidizi kwahiyo hata kama anakipato kikubwa ni juu yake kukutegemea au kujitegemea
     
  4. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Utegemezi tu. Mke dizaini hiyo sitaki.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    thats wat makes a man being one!yani ni raha ile mbya kutumia hela ya mume wangu!yangu ntanunulia maua,mashuka,karoti,picha za ukutani,mayonnaise,viungo vya biriani,na any other women stuffs
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    tusipowaomba mnanuna mnadai tuna kiburi,tukiwaomba oh wategemezi!ah mi naomba tu tena kila siku lazima nipewe ya mafuta au nauli,zangu zina kazi nyingine jamani!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Fedha yangu ni yangu, fedha zake ni za kwetu. Upo.....
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kutuomba hela ukiwa umekwama is one thing, kutuomba hela ya vocha, vipodozi, fuel wakati unazo pesa zako is another.
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Mna wanawake wa ajabu!
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwani ulipomuoa ulitegemea yeye ndo akuhudumie au?
    Mwanaume ndio kiongozi wa mwanamke hivyo anawajibu wa kumuhudumia kwa kila kitu, mwanamke ana maamuzi ya kutumia fedha yake atakavyo.
     
  11. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    tena napenda ile mna akaunti tatu...ya mume,ya mke na ya pamoja....halafu zote tatu mume ndo anadeposit...tehteh....
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ahahahahahahhaah we acha tu yani hadi raha!akha na tuwaombe tu mwenzngu zinapataga kazi nyingine kwa wanaoujua kuomba!ah!
     
  13. YETOOO

    YETOOO Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kawaida sana kwani wanawake tumeumbwa kupokea hata maumbile yetu yanapokea yenu yanatoa,kwa mantiki hiyo msilalamike jamani mkiwa mnatoa vitu vingine si tunavipokea hamlalamiki hela ndio mnaleta mada kabisa humu jamvini....
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    umeona enh?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hujui kuishi n mke wewe..
    kuishi na mwanamke inatakiwa busara//
    fanya hivi mwambie naomba unikopeshe robo ya mshahara wako kila mwezi kuna kitu nafanya nitakulipa siku moja
    then akikuomba hela ya vocha unampa toka kwenye hiyo hela kila kitu toa hapo ...
    then mwambie nusu ya mshahara maybe mjenge au muonyeshe kitu chochote mfanye...kama wewe ni zoba ataishia tu kuzichezea...inayobaki ni keep change!
     
  16. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    maisha ni kusikilizana na kusaidiana na sio kukomoana,wanawake wengi wa kibongo wana ulimbukeni huo hata kama amesoma,wanawafanya waume zao ATM na ndo maana ndoa nyingi zina migogoro now dayz kwani inafikia mahali mwanaume anachoka,wanawake wa kikenya ni majembe sana,hawana utegemezi huu wa kijinga,unaweza kushangaa sometimes yeye ndo anakutoa out kwa gharama zake,wapo fair hadi raha
     
  17. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Duh hii kiboko,mbona iko kibinafsi zaidi?
     
  18. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmhhh!!!! Haya wajamen
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii,tumeumbwa kupokea!full stop
     
  20. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Mwanaume by nature, ameumbwa kujitegemea....tuna spirit ya kufaiti, tofauti na wanawake wameumbwa kumtegemea mwanaume, yani they have that spirit..........
     
Loading...