Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini?

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Aug 6, 2011.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajf,naombeni ufafanuzi....Hivi ni kwanini mawanamke huwa anapitiliza siku zake za hedhi? Kuna rafiki yangu mmoja mpenzi wake yamemkuta hayo,leo ni siku ya nne tangu ile tarehe yake aliyoizoea ipite.Nimewasilisha swali.............
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tarehe ya kuanza au kumaliza?
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ni jf doc?
    Karbu tena.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    labda mjamzito.....
     
  5. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarehe ya kuanza,aiseee!!
     
  6. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Kubadilisha mazingira pia husababisha iyo hali
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sterss, maradhi kubadilisha hali ya hewa au mimba zote sahihi
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pima ujauzito
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    We Pepim wee..si ulianzisha thread kama hii ukisema umeharibu mwezi mmoja uliopita unahisi mjamzito...sasa tena amekuwa rafiki yako? au we na rafiki yako wote yamewakuta?! I hope umepata ushauri wa kutosha kweny hizi thread mbili!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mzunguko wa mwezi/siku unakuwa tofauti kwa wanawake tofauti. mostly kati ya siku 21 hadi 35. kawaida kila mwanamke ana mzunguko wake ambao haubailiki sana japo tofauti ya siku 1 au mbili kwa mwezi ni kawaida. angalia baadhi ya sababu ni:
    [h=3]- stresses
    -tension
    -kutumia baadhi ya madawa makali au kahawa kwa wingi
    -kutumia dawa yoyote ama kukutana na sumu (hii huwapata wanaofanya kazi kwenye mashamba ya maua zaidi ama sume). hizi hu-disturb corpus luteum function
    -kutumia dawa ambazo ni anticoagulant blood thinners (matibabu ha hypertesnion yanaweza husika hapa)
    uvutaji wa sigara na pombe kupita kiasi[/h] pia issues kama significant weight gain or loss, over-exercise, breastfeeding, polycystic ovarian syndrome/estrogen dominance, poor nutrition, medications, chemotherapy eating disorders, hormonal imbalance, recent childbirth, miscarriage or uterine abnormalities (fibroids/cysts/polyps/endometriosis)

    Kumbuka hii inaweza ikawa dalili za mwanzo za matatizo, ni muhimu kuonana na daktari bingwa wa wanawake ili aangaliwe kiundani na kupata matibabu. afu umuambie huyo rafiki yako awe anampenda dada wa watu manake na chunusi zitafuatia kama anampa stress!

     
  11. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey mi ni kidume aise....Niliuliza kwa niaba ya rafiki yangu na mpenzi wake kwa sababu wao co members,ndio yaliyowakumba hayo...Wanatoa shukrani nyingi sana kwa mawazo yenu,na sasa wanalea mimba.
     
  12. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hv Riwa,niliuliza swali kwa niaba ya rafiki yangu(Mwanaume) na mpenzi wake....
     
Loading...