Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini watanzania ni wakarimu sana kwa wageni wa mataifa mengine.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndonya, Oct 21, 2012.

  1. N

    Ndonya Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali inayonishangaza watanzania ni watu wakalimu sana kwa watu wa mataifa mengine, mgeni anapokuja tanzania uwa anapewa heshima kubwa sana, tena wakati mwingine hata isiyostaili, tofauti na tunavyochukuliana wenyewe kwa wenyewe, hili limejichomoza ktk nyanja mbalimbali, sasa ndugu zangu wana jf naomba tulijadili hili mwisho wa siku tujue kwanini tunawaheshimu sana wageni lakini sisi kwa sisi atuheshimiani na madhara ya tabia hii ndio haya tunayaona yanaanza kujitokeza.
     
Loading...