Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wasichana wanawahi kusex kuliko wavulana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mjanja Wa Town, Apr 14, 2012.

  1. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf. Eti kwanini wasichana wanawahi mapema kujiinvolve kwenye sexual affairs kuliko wavulana? Utakuta binti wa miaka 16 form 2 tu tayari kashayajua mapenzi. But most of boys inakuwaga love story tu, utakuta miaka 22 kamaliza high school ndo anaanza kuijua sex. Ni kwamba wavulana wanachelewa kujielewa ama mabinti ndo wanakimbilia mambo?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Wanaume wakubwa ndio wanaowaaribu mabinti wadogo kwa vishawishi vya chips kuku soda funga zege chukua nokia ya kuslide ya kuni-dipu!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sio ku-dipu ni kubeep.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunisahihisha kumbe ni kubeep nilijua ku-dipu lol stuka wewe!
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwan hao wasichana wanasex na akina nani? Baadhi ya wanaume watu wazima ndo wanavirubuni hivyo visichana na kuviingiza kwenye hayo mambo.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wanawake wanabalehe mapema na hormone za kutamani zinaanza kufanya kazi mapema zaidi.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Haaaa yani nimeanza kucheza na internet tangia 1999 ndio nisijue tofauti ya ku-dipu na kubeep? lol stuka wewe
     
  8. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Halafu utakuta mschana anaonyesha dalili zote za kuta kitu kwa mvulana ila wavulana wengi(enzi za utoto lakini) hawajui! Wanaishia kushika vi-matiti na kukimbiakimbia tu!
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa wanasex na nani kama siyo wavulana.May be useme vijana wanaanza ngono mapema regardles gender,coz kuna some boys wanageuzana wenyewe kwa wenyewe ilhali theyr still wadogo sana.sasa i dont know what'll you say katika hilo?
     
  10. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikubaliani na point yako. Probably ntakuelewa ukiniambia mabinti wanakuwa wanaface temptation kwa waliowazidi umri. But siyo kwa agemates.
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni Biologia ya miili yao tu.
     
  12. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    lakin si kaeleweka
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu wanashawishiwa...
    Jaribu kumtafutia kijana wa miaka kumi na nne binti mwenzie uone kama hajaanza kupiga kazi
     
  14. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani wavulana hawashawiki na mashuga mamy?
    Mi nadhani ni tabia tu ya wasichana kupenda vikubwa. Ukichunguza utakundua girls hawapendi guys wanaolingana in any means eg. Age, education, money,etc. This habit is a reason.
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tembea uone, dunia ya utandawaz hii akuna cha age mate wala nin wote wameoza tuu
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo muchezo yako nn mkuu?
     
  17. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasichana wanadanganywa sana na wanaume ndo maana wana anza mapema kusex
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    haya bana.
    Risechi imefanyika wapi hii?
     
  19. Voice of Voices

    Voice of Voices Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ebu tuache kuwasingizia wanaume,kwani mbona mabibi zetu hawakuwa hivyo, basi tu dunia imeharibika lakini pia kwa sasa wazazi hawatumii vizuri nafasi zao kama wazazi eti wapo busy na mambo yao wanaacha watoto wanafanya wanavyotaka, akini pia uzungu umetawala sana.
     
  20. J

    Jhung tiao Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sahihi mjanja...nime-like..
     
Loading...