Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wasichana waliyopigwa kibuti huwa warembo zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Acha Uvivu, Jun 14, 2011.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanya utafiti na muda si mrefu nitatoa matokeo. Ushahidi wa awali unaonesha kuwa wasichana wakiwa na ma-boyfriends huwa hawajali urembo wao na kujitunza sababu hawana wasiwasi. Lakini inapotokea wamepigwa kibuti wanaanza kupendeza nadhani kusudi ni kumtega mwingine.

    Hili limetokea vyuoni ambapo mara hawa wasichana wanapokuwa wamewapata marafiki wa kiume ambao wengi wanakuwa si wanafunzi wenzao huwa na dharau na kiburi. Lakini wanapoachika wanabadilika na kuwa more friendly na wanavutia.

    Kuna hoja nyingi sana lakini wana Jf mnamaoni pia. Mimi naona wanabadilika ili watege upya lakini wengi wanaishia bila kunafanikiwa na ikitokea ukamtongoza ni mwepesi kukubali.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We sema kama anakuvutia uliyempiga kibuti, usione soo we sema naye tu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimepita hapa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mmmms si kwamba ulivyompiga kibuti ndo ukaona kuwa ni mrembo? si unajua you dont know what u've got till its gone
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo lipo wap?
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    bwanawee vp..aikunogei tabia i?
    nini mbaya?
    kupigwa kibut?
    kuwa mrembo?
    awajijali wanapokuwa na mabofrend wao?
    wanajiremba ili watege?


    2me sjakuelewa ata nukta KIINI CHA TATIZO LAKO...

    afta loh naona umedanganya tu apa et mtu anakuwa mrembo afta kuachwa bt akiwa na bfrend anakuwa wakawaida...U UWONGO.

    CHEK FRESH then njoo tena...nyuma geukaaaaa aya nenda kajipange...

    dzain afta kumwacha amepata men mwngne anayemwezesha na kumlea fresh so anapendeza now..na si km anatega ana mtu anayemwezesha kupendeza
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo la midume mingi inapenda ikiachana na msichana, achanganikiwe hadi awe mchafu..
    Wewe ukisema wanini wenzio wanamtamani
    Keep up wasichana mkiachwa na hivi viongo jiwekeni chicha hadi waone wivu kama huyu
     
Loading...