Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wanawake wengi wanapenda Wasukuma?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Jan 20, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Nimekutana na wanawake wengi, na wanasema wanapenda sana wanaume wa kisukuma sijajua kwann wanapenda?
     
  2. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miwivu isiyo na mpango nani anaitaka?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhhhh!!!!!!!!!!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaaaaaa! Sio wengi asee, uongo kabisa.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hao wanawake uliokutana nao wewe ni wa wapi....?
    ninavyojua mimi.....wanawake wengi tunapenda wanaume wa kisandawe.......

     
  6. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SI KWELI.....mbona mi napenda wanaume wagogo na wamakonde sana
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaume wa kisukumu ni yes-men! Hawakatai chochote kutoka kwa wapenzi wao. Chochote anachokisema mwanamke ni lazima atakifanya. Kwa lugha nyingine ni kwamba, hawana msimamo. That's all what women want!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Ni wazi humzungumzii huyu Msukuma chapa ya ng'ombe originale moja kwa moja toka Ikungulyabashashi Ntuzuland!
     
  9. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mbona mmakonde na wananikimbilia wanawake kibao hadi nalala mbele
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni huyo huyo anaemzungumzia.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Ushawahi kufika Ikungu wewe?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    huwezi kusema wanawapenda kwa maana ya kuwa wana fall in love

    wanawapenda kwa maana ya ku prefer.....hata kama sio love inahusika..

    wasukuma ni wapole,wanapenda sifa ya matumizi
    ni rahisi kudanganywa.....

    ni every woman's dream kupata watu wa aina hiyo

    hasa kama ni wanawake wanaopenda 'kumuweka mwanaume kiganjani'.....
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Nasikia akina dada husema Wasukuma wanajua sana mapenzi, ukiwanaye kitandani anafanya kweli.
    Pia wanajua sana kujari.
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unauhakika na hayo unayosema au umeandika kujifurahisha tu?
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila wana wivu hao mmh, utamuweka kiganjani lkn utakoma anakufuatilia weeee mmh.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Tunakoelekea tutaanza kuandamwa kama wadada wa Kichaga wanavyoandamwa humu kila siku.

    Nitajie Wasukuma wanaopenda sifa ya matumizi na walio warahisi kudanganywa.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    sasa wewe mwenye uhakika umekuja kuuliza hapa ili iweje????
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Tena akina wanawake utawasikia kwenye pale Mwenge wakioshwa miguu wakisema. "Jamani sijawahi kukutana na mwanaume anayejua kutoa raha kwa mwanaume kamaniliye kutana naye jana" wapili atasema "atakuwa Msukuma huyo"
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    nina uhakika by now
    you are old enough na smart enough
    kuelewa mapokeo ni nini..
    sio lazima iwe 100 percent accurate....
    ni mapokeo.....labda ilikuwa true 20 au 15 years ago,labda still ipo...
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo watu wengine mmezoa kwamba mwanaume kua na uso wa mbuzi ndio uanaume. Fungua akili, ruhusu elimu, pokea mabadiliko, kubali ukweli.
     
Loading...