Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wanaume wengi awaridhiki??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine waweza jiuliz a kwa nini wanaume wengi hata wakutane na wanwake kama malaika wasiojua kutoka nje lakini wanashindwa kujiheshimu??je wewe ni mmja wa haka kagonjwa??
    Wenye uzoefu tusaidiane jamani!!
     
  2. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tushaaambiwa baioloji zenu ndizo zinafanya msiridhike
     
  3. B

    Bonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kwa sababu ni wanaume
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi mkuu unajua ni kiasi gani cha hormone (testosterone) kinamwagwa kwenye damu ya dume kwa siku?? Wenzio hormone zao zinazunguka na lunar cycle na kwa hiyo hawako chini ya pressure ya chemical moja tu kama sisi!!

    Hata hivyo tushukuru sana maisha ya siku hizi yenye mishe mishe mingi...vinginevyo na huu utandawazi tungewapiga bao babu zetu ambao kwao minimum ilikuwa ni 2-3 wives!!
     
  5. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    coz matamanio ya mwanaume yapo karibu zaidi!na ndo maana kwa kultambua hlo dini ya kiislamu ikatoa ruhusa ya mwanaume kuoa mke zaidi ya mmoja ili kukidhi haja!
     
  6. sigachuma

    sigachuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwako tu? Au story za kitaa ndo unasikiaga
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mbona waliooaa wa nne nao wana nyumba ndogo na wengine kufanya wafike 7 to 8 uoni bado sio soln
    msaada tutani
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mie nataka mwanaume wangu matamanio yake ayalete kwangu aone kama hajachoka mwenyewe
    nikishindwa ndio aniletee habari ya baioloji not now najijua kila akitaka nitamtimizia tu, nia ninayo, uwezo ninao, na hamu pia ninazo
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    itategemea kama utakuwa mbunifu na unajua kujipamba na kujitunza kila siku atakuona mpya na matamanio ataya elekeza kwako, na wewe umesema utamwonesha kwa kuwa kazi unaiweza.... haaaa haaa

     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kama tunagaiana mbegu kwa nini na hiyo bailogia tuigaiane kipindi cha nanii
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu manyanza'
    Hata wanawake zao wanaolewaga mara nne nne ila diniairuhusu kuweka hadharani kwa mwanaume kwa mwanamke ruksa na ndio maana
    nenda kaulize mwanamke alieolewa mke wa tatu ama wa pili nje ana starter si chini ya 4-6 za kumboost akikutana na jamaa mwenye mali
    aanafurahia kapata style mpya kumbe wenzie wanamsaidia ujuzi
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Yangu macho ..
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Astakaffirurah*3 , manyanza, manyanza my friend.............
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio manaake maana baioloji baioloji, na mimi nitamwambia baioloji yake ailete kwa mwenzake kila ikileta mushkeri
    mpaka ajute kuzaliwa, nafanya kalkulation ya uzalishaji wa mbegu kama mkuu DC alivosema, yale mamilioni nagawanya kwa siku za mwezi mzima ili nijue kwa siku atahitaji vingapi
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    no comment coz inanihusu sana..
     
  17. v

    vegule Senior Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni tamaa tu inayosabaisha haya na ukweli ni kwamba wanawake wote hawana sawa

    PIA: Wengine zimefunguka utazani bwawa wengine hata baada ya miaka bado zinabana
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
Loading...