Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wanaume tunapogundua huwa moyo unataka kuchomoka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 5, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi yalishanikuta najiuliza nikwanini sisi wanaume tunapocheat hakuan neno lakini mpenzi wako akicheat naukajua ukimbilia uamzi wakumwacha??na kwanini roho iume wakati tunaweza kuwaacha nakutafuta mwingine??
    Naunapomwona namwingine baada yakumwacha roho uenda mbio nawakati ulisha mwacha??Nini maana yake?? :confused2:
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    NATURe
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaka Kiiza NATURE
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    maana yake bado unampenda.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    I agree with you 100% maana hata jogoo akiona mwenzake anasogeasogea kwenye anga zake hiyo vita yake hakuna asiyeijua .Lakini kwetu wanadamu sometimes vitu vingine vingi tu vinachangia mfano mtu anafikiria muda na vitu alivyo invest kwa mwenzi wake na wengine ile kuona mwenzie kakosa imani naye wanaona kama vile wamevuliwa utu wao.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekana bado unampenda, ila kwa tabia za mwanamume, mwanamke uliyemwacha anatakiwa kupata shida sana. Yaani ukikutana naye awe labda ni omba omba au yaya fulani kwa waarabu au wahindi. Pia ungeambiwa kuwa baada ya kumwacha alipata shida karibia na kufa au kufa, wanaume wengi husikia raha.

    Ndivyo wanaume tulivyoumbwa. Msinilaume mimi bure.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ikiwezekana mrudie inaonyesha bado unampenda usije juta baadae akiolewa.
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swali gumu....!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jibu lake ni NATURE
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndivyo mlivyo na mshindwe na mlegeee huko kwenye............ nimeaharibu cku yangu asubuhi hii na unasema tuckulaumu we unaona ni vizuri kabisa ulivyosema huoni hata aibu
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mjomba konakali hili siyo swali gumu kwani na wewe linakuhusu!!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhhh raha kweli kweli
    sa knawauma nini?
    ahh minaona raha kweli pale mmeachana afu jamaa alikunyea sana ..wewe bila mimi ..utakufa njaa...utakufa...nan atakutaka tena...mtu mwenyewe mbayaaaaaaaaaa umefanana na bib yangu mzaa bib...afu mara bngo imekujia mamaa una mchuma wa ukweli then na mume tayar tena muhand sam ......ndo mnakutana nae mtaani akiwa na kitoto sjui cha form twoo b ndo mkewake ...maisha yamempiga kofi ..dah atataman azimie afu kwa kuwa wewe ni mzungu wa ukweli unamwambia panda nkupelek afu unamtambulisha MR uyu alikuwa bf wangu wa zaman ndo yuuule niliyekwambia..MR ANATOA ELA YA TAX ITAKAYOWASAIDIA NXT ....dah apo atataman ajifukie

    KWANINI WANAUME WANATUOMBEA MABAYA AFTA KUACHANA NAO?
    WACHACHE SANA WANAWEZA WAKAKUSAIDIA ATA AFTA KUACHANA BT WEnG WAO MMH ANATAMAN ufeli kwenye kila kitu sjui ili iweje......
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli rose na mungu alivyo wa ajabu ili mliweke akilini wanaume wote mnaowaacha wanawake na kuwatakia maisha mabaya. Mungu huwa anawainua mpaka muone aibu na mabaya yote uliyokuwa unamuombea yanakurudi wewe
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Rose 1980!Labda tupo tofauti mimi sipandi hicho kiprado chako hata kama mvua inanyesha!!kwanza ukisimama mimi ndokwanza nakupandisha nakukushusha naendelea na ubusy wangu!eti nisimame uninange kwani najua fika wewe haujasimama kwa heri!!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani ndipo huwa nashangaa.... but kwa mara nyingi wanasema mwanamke akitoka nje ya mahusiano ina maana kuna anachomiss toka kwa mpenziwe so badala ya kukimbilia kumwacha jaribu kujichunguza ulipoteleza...... (najua mtasema si angesema!) But ukweli ni kuwa wengi wenu huwa hamtaki kuambiwa mnatuchukulia kuwa we are nagging too much....

    So jaribu kufikiria chanzo kabla ya kuchukua maamuzi ambayo yatakucost hapo baadae.
     
  16. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wote waliosema Nature. Jiulize kwanini mwanamke hawezi kuolewa na kuishi nao wanaume zaidi ya mmoja. Lakini wanawake hata zaidi ya kumi wanaweza kuolewa na mwanaume mmoja !!!!
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yan maty acha tu
    niliona ilo wakati tupo 3rd yr pale udsm ahh jamaa akambwaga shoga yangu kwa mbwembwe nakwambia dahh yan bmkubwa alilia saana cz alikuwa mtiifu sana kw jamaa si wa kujirusha si wa kwenda disko akitoka sana kaenda makuburi kansani...bt jamaa mara npo hil pak mara daruso mara udasa mpk saa 8 za usiku kumbe yupo blok a mabibo hstl ana...na mtu mwngine....mwsho wa siku akamtamkia shost ahh we ka vp seeeepa tu tena sepa mazima sikutaki ata kukuona ..nanajua uwez pata men mwngine.... na utafeli tu...na lazima utakwama cz we mshamba tu...bibie akasema tawile...ahh ile majibu kutoka mwaya jamaaa akapata sapu na akashndwa kuisafisha ahh sa ikawaje...ajagraduate mpk nw..bibie akapata job afta chuo then akapata mdume mwngne tena mdume wa ukweli si kinyangaruka km kile..anajua kupenda na kila kitu kimo...saasa yule jamaa anambwela mbwela tu anaishia tu kutoa maneno mbovu lakin bibie hana hiyana anamtumiaga vivocha vocha...bt mapenz noooo!!!!!!!!!!!!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanawake msijali endeleeni kutupenda wanaume msisahau kujiunga kwenye chama ISC kinakupa ufumbuzi mkubwa wa matatizo yako
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ulipokuwa msingi ulijifunza kuandika imla?
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mijanaume mingine si wanaume... how can you ulter maneno kama hayo??? ...........Angenitamkuia mimi ningehakikisha nayakamata na kubembea nayo hadi yakatike.
     
Loading...