Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Wahindi na Waarabu hawajiungi vyama vya Upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 13, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wote ni wanachama wa CCM, kwanini hawaendi upinzani?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nchi si yao

    hawana uzalendo
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Upinzani gani unataka waende wakati nyie CDM mnasema chama cha upinzani Tanzania ni kimoja tu CDM
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mbona tunawapa ubunge?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mnawapa ubunge gani? Wakati ubunge wa viti maalam mmpeana wachagga kwa wachagga! na kwa kujuana kuna waarabu gani au wahindi mmewapa? Acheni unafiki
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahindi na Waarabu ni kama Mnyama Paka tu, daima humfuata aliyeshika mpini. Utawaona tu 2015 Wakiwa wamejazana CDM baada ya Magamba Original kuwa Chama cha upinzani. Ndipo utakaposhangaa kumbe walikuwa na kadi za CDM kwa muda mrefu!
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,806
    Trophy Points: 280
    Na yule Arfi wa cdm vipi?
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afadhali wazungu tunawaona ndani ya CDM! Kuna mapadri wengi wakizungu hapa TZ!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa sijui ilo tunashukuru kwa kutufahamisha
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wazungu wanatutakia mema
     
  11. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakiingia upinzani(hasa wahindi) wattahiriwa upya bila ganzi
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    kwa nini majoja??kwani wale sio wenzetu?
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona CUF wako wengi 2 mkuu!!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kaka, CDM si wanasema Tanzania chama cha upinzani ni kimoja tu CDM, sasa waingie upinzani gani? Ebu tafahamishe
     
  15. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi wao ni wafanya biashara..wakienda upinzani zile njia zao zitakwama
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Baadhi yao mioyo yao iko upinzani. Inatosha.
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tumuulize rotam amepata hasara gani kwa kuwa mwana ccm wa kuaminiwa na kuiiibia nchi kwa niaba ya kikwete na ccm
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kigoma Jimbo aliloshinda Kafulila, Chadema ilimsimamisha Mhindi na alishiriki kwenye Mstakabali wa Uchaguzi ulieoendeshwa na TBC - Tido Mhando alishindwa kwa kura sio zaidi ya 200
     
  19. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngojeeni wajiunge na jeshi la polisi au JWTZ kwanza halafu tuongee!
     
  20. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    waahindi na waarabu ni wafanyabiasa na biashara zao zinaambatana na magendo, kukwepa kodi, udanganyifu na corruption.....security yao na biashara zao ni kuwa wana ccm na kusupport chama kwenye uchaguzi!!
     
Loading...