Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Viongozi wa Tanzania Bara hawahamishi wananchi kupigania haki zao katika Muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, Dec 27, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni kumezuku tabia ya viongozi wa Zanzibar kuwahamasisha wananchi wao kudai mambo ambayo wao viongozi wanaona ni kero ya msingi katika Muungano. Tena wanawasaidia hata kujenga hoja kwa takwimu. Ndiyo maana kwenye mambo mengi serikali ya Muungano imekuwa ikinywea na kusalimu amri. Lakini hali ni tofauti kwa Tanganyika. Viongozi wa serikali wako kimya. Hakuna anayewafumbua macho wananchi kudai haki yao katika Muungano ili katiba itakapotungwa mambo yaende sawa. Swali ninalojiuliza, je Huku Bara hakuna viongozi wazalendo? Ama, kwa kiwango cha kufikiri kwa viongozi wetu, Je, Tanganyika hatuna kero ndani ya Muungano?
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ukimuona kobe kainama ujue anatunga sheria!
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu tunaomba tukukumbushe kwamba TANGANYIKA (TANZANIA BARA) kwa sasa haina Uongozi au Viongozi. Uongozi au Viongozi unaowasema ni wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Na hii ndiyo sehemu ya Upuuzi wa huu Muungano!
     
  4. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Wapo waliojaribu. Alijaribu Malecela na G55, wakashughulikiwa ndani ya Chama

    Juzi amethubutu Lissu, akashambuliwa na CCM, CUF, SMZ

    Hili dude gumu bana, na ndani yake kuna ka-janga ka taifa kamejificha!
     
  5. k

    kibunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini tukiangalia mwenendo huu wa viongozi wa Zanzibar, tusipouangalia vizuri ni kweli utaleta janga. Lakini janga kubwa ni ile tabia ya viongozi wa Muungano wa kukubali kila jambo la Zanzibar kama walivyofanya kwenye sheria ya Marekebisho ya Katiba inayoendelea kutekelezwa. Ni kama Tanganyika yetu wanaiuza kwa wazanzibar.
     
  6. k

    kibunda JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu, Tataizo kubwa huku kwetu ni Ombwe la Uongozi. Ndiyo maana kwa kiasi fulani wenzetu kule wanaonekana kama wako makini kuliko sisi. Ngoja tuone mwisho wake.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sababu kubwa ni waBara wananufaika na muungano.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    TUNAWAAMBIA mtoe support kwa CDM, ndiyo chama pekee kinachotoa mwelekeo mwema wa kutetea taifa la Tanganyika kwa sasa!
     
  9. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wananufaika kivipi?
     
Loading...