Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini unapotafuta mchumba wa kike lazima akuulizie mshahara wako? Kwani kuna uhusiano gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by QULATENI, Aug 14, 2011.

  1. Q

    QULATENI New Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya mapenzi na mshahara
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unauliza nini tena hujui kwa nini wanakuuliza kama unapata shilingi 5 utawatunzaje?

    Mie nadhani unakutana na wenye tamaa jaribu kuendelea kusaka maana mwanamke mwenye akili hatakuuliza moja kwa moja atatumia ujanja kukusoma na kujua katika maongezi yenu na hutajijua kuwa kama anataka jua amekufuatilia

    Na akitaka anachomoka au anakaa nawe akijua mtajenga maisha pamoja from A.

    Endelea kusaka ila duh unawapatia wapi hao wanaouliza
     
  3. C

    Chosen 1 New Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbongopopo yuko sahihi. Wanaulza hvo qa kujali future yao
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka hilo ni swali la msingi asipo kuuliza utaumbuka mbele ya wajomba.... TEMBOCARD MASTERCARD
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa wenzetu wahitaji security zaidi ndo maana anahitaji kuwa na uhakika. Watakuja waseme wao wenyewe.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    If and only if women think their future is in the salary, they are lost.
     
  7. H

    Health man New Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona tunaludi kulekule "no money,no honey"...pesa ndo inanawisha mapenzi!
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama usivyopenda kuulizwa mshahara wako, ndivyo wasivyopenda kuulizwa umri wao. Tegemea kudanganywa aidha atakupa pungufu aonekane mdogo ama atazidisha aonekane mkubwa.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiz thread zipo ngapi????
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    ukimuona wa hivyo jua ana tamaa na anafuata hela.cha kufanya usimuache hivi hivi,mudanganye una mshahara mkubwa ili akushobokee then unamchoma baada ya hapo unakula kona na siku ya kumchoma humpi hata shilling 10.ukiona anakugasi unamuambia "SIKUPENDI".mia
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Makubwa haya..!!
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wala sikusaidii inategemea na wewe ulimwingiaje sasa kuna mwingine unmtongoza mwanamke siku hiyo hiyo unampa bussiness card imeandikwa director kampuni ya mjomba wako unataraji nini kuna mtu anaetaka shida sikuhiizi ingawa si wotte m wangu nilikutana nae open napiga paper hana kazi m ndio napiga piga nimalizie degree yanagu baada ya kuachana na civ engineering nimeoana nae hana shi wala she nikamwamini mungu ndie alietupangia leo napanda shangingi la serikali nikiitaji napiga simu ni kumtanguliza mungu akuonyeshe nani wa kweli basi...
    Si kwambii ukatafute wa serikalini am lah mtangulize mungu mema ya nchi unakula hapa hapa dunian nani kakwambia mema ya nchi iko mbinguni baibo iko wazi mbingu ni za mungu na nchi ni za dunia..sasa we ishi kwa shida usianze kujitoa kwenye hizo shida ujipe moyo wa kula mema ya nchi ukifa loh hukohukumu tu kwa kwenda mbele!
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Omba Mungu. Mke mwema anatoka kwa Mungu na si kwingine.
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ndo maana wabongo wengi wanapenda kuajiriwa nini?kumbe kuna maswali ya mshahara kabla ya ndoa!staki kuamini....
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    No romance withought finance kaka.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Wako kifedha zaidi!
     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inategemea, nadhani kwa future ni kuangalia maelewano ndani ya uhusiano. Anayeulizia mshahara huyo anataka kudanganywa sasa! Hapo ndipo wadada wengi wanapotea....
     
  18. GABOO

    GABOO Senior Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si wote kaka,kuna mademu sio tegemezi,kama utaleta kidogo na ye kidogo ina kuwa freshi
     
  19. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna uhusiano wowote kati ya mshahara na mapenzi ya kweli. Ni hivi, akuanzae mmalize. Akikuuliza na wewe muulize kiasi chake cha mshahara kwani asije akaku ATM bureee.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mi nataka kujua kila kitu..
    mshahara, nyumba, benk account
    magari yote, nyumba ndogo ngapi unazo
    ilitugawane sawa kwa sawa... etc
     
Loading...