Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kwanini umaaarufu huja/huongezeka baada ya kifo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Apr 7, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    mara nyingi sana nikisikia mtu fulan amefariki basi ntasikia sifa lukuki kwa marehemu tena unakuta sifa nyingine hata hazimuhusu marehemu hivi hii husababishwa na nini?
     
  2. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baada ya kufa huwezi fanya kosa tena, Hivyo kila mtu anapata uhakika kwasababu huwezi geuza hiyo misifa unayopewa
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    ila kumpa mtu sifa ambazo hastahili me nahisi sio sahihi!
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    binadamu ni wanafiki na hasa wabongo
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaj
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwa kawaida sisi binadamu hujawa na roho za huzuni na kumbukumbu ya mazuri ya marehemu wala siyo mabaya , mabaya ya marehemu siyo huwezi kuyafikiri lasivyo utakuwa kichaa
     
  7. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hujafa hujaumbika
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Tunawasifia marehemu hata kama hawakustahili sifa kwasababu sisi wenyewe ni WATUPU...hatuna la kujisifia, hatujiamini na tunaogopa tukifa hatutakumbukwa kwa lolote. Kuwasifia marehemu kwetu ni kuweka akiba ili nasi tukifa waliobaki watusifie hata kama katika uhai wetu hatukuwahi kufanye jambo lolote la kuisaidia jamii.
     
Loading...