Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini serikali haikuwepo kwenye hukumu ya bae system???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babayah67, Dec 22, 2010.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani jana nilisikitika saana nilipokuwa nasikiliza Taarifa ya habari kupitia moja ya TV station hapa Bongo walipokuwa wakihojiana na mwandishi wa habari Ayoub Mzee toka Mahakama ya Hakimu Mkazi ya Southwark Crown ya jijini London, Uingereza, kuhusiana na hukumu iloyokuwa ikiikabili BAE system juu ya kesi ya Rada waliyoiuzia TZ. Kilichonisikitisha ni kutokuwepo kwa kiongozi yeyote wa serikali kwa ajili ya kufuatilia nini kilichojili katika kesi hiyo. Si waziri wa mambo ya nje wala balozi wa TZ hapo UK hata afisa yeyote wa ubalozi hapo uk. Pamoja na BAE kutakiwa kulipa faini ya paundi 30,000. ambapo kati ya pesa hizo wanatakiwa wailipe mahakama jumla ya paundi laki saba kama gharama ya kuendesha kesi hiyo na pesa inayobaki ilipwe serikali ya Tanzania. Kinachoumiza katika hili ni kuwa ili pesa hii ilipwe kwa serikali ya TZ ni juu ya serikali ya TZ kufuatilia na kuomba ilipwe pesa hiyo. Sasa kama wangelikuwepo hapo mahakamani si ingelikuwa rahisi kwao kufungua kesi ili walipwe kama ilivyoamua mahakama??? Lakini mhhh wapi. Hofu yangu hapa ni kuwa hii pesa itaingia mifukoni kwa wajanja wachache haitoingia kwenye mfuko wa serikali
     
  2. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani tz tuna serikali? we chukua chako mapema sepa, siku tukipata serikali tunaanza upya.
     
  3. T

    The Man Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wenyewe karibu wote mafisadi..... ni wachache wanaweza kuwa na moral authority ya kwenda kusikiliza hukumu ya hiyo kesi....:embarrassed:
     
Loading...