Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini niendelee kuziamini mahakama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Aug 26, 2011.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alinistua sana! Nasema Alinistua sana! Eti akiwa Jaji Mkuu, Mh. Augustino Ramadhani alipewa maagizo ya kutoa hukumu na "Wakubwa" ili iende kwa jinsi wanavyotaka wao ni kwa kuzingatia Weledi wa kazi yake!

    Naogopa kumshitaki Mkubwa hata mtoto wake hata kama nikiwaona wananiulia Mzazi wangu kwa kuhofia hukumu ya kupangwa kwa jinsi alivyoelekezwa Jaji inaweza ikanifanya mimi ndie mwenye hatia.

    Je kweli Watanzania tumefika hapo! Kweli Sofia Simba alisema kama nchi ingekuwa na utawala wa sheria Ole Sendeka angekuwa ndani siku ile CCM walipomjia juu Sitta. Kumbe kweli huyu mama anajua mengi kuhusu kutokuwepo kwa utawala wa sheria.

    Nawakilisha.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Na lile la Diwani wa Tarime, anafungwa leo anaachiwa kesho kwa kesi za kusingiziwa.
    La Zombe nalo kuna utawala wa sheria hapo.
    Richmond, Dowans n.k kuna sheria hapo.
    Mauaj ya Arusha na Nyamongo kuna sheria hapo.
    Ni meng, mahakama zipo kwa ajil ya kutmiza matakwa ya wakubwa.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama Jaji Mkuu anatishwa, je itakuwaje hawa Mahakimu wadogo! Ndio maana Ridhiwani alikuwa na kiburi cha kutaka kuwashitaki Dr na akina Mtikila!

    Kweli we are kwishney!
     
  4. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Linganisha kesi ya Chenge na ya dreva wa Chacha Wangwe.
    Jikumbushe kesi ya mtoto wa Rupia na ya mtoto wa Kingunge mwenendo wa kesi ya Ditopile na ya Liyumba na dhamana tata bila kusahau ya mgombea binafsi na nyingine nyingi hapo utapata picha ya mahakama zetu
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani tuna mahakama? Ziko wapi?
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Jaribu kuuliza wale wauzaji wakubwa wa dawa za kulevya pamoja nae mama Leila bado wameshikiliwa? Na kama jibu ni hapana, waliachiliwa na chombo gani? Jibu-
    'MAHAKAMA YA JAMHURI YAA TANZANIA.
    .
     
  7. N

    Ndoano Senior Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    changanua mkuu maana kuna mchungaji mwanamke tulisikia kontena la madawa lilikamatwa ila hatujui issue iliishaje..
     
  8. k

    kiloni JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiandaeni kufa tuende kwenye maandamano tutoe hukumu wenyewe! JK na serikali yako ni JANGA LA KITAIFA.
     
Loading...