Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini madume rijali tunapagawishwa na mademu wenye MIDUDE nyuma?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, May 5, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    mahips, mawowowo, mashepu yanatudatisha kinyama wakati tukiingia kwenye sita kwa sita konsetresheni yetu yote ni kwenye kitumbua.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Bujibuji you always making my days.
    Hivi huwa unawaza makorokocho gani?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Bujibuji is back, tutacheka mpaka tukome
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivyo vyote ni fahari ya macho!
     
  5. GABLLE

    GABLLE Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo wengi wanamind tigo/kuruka ukuta hivyo wakiona wowowo ndiyo ngoro inafurahi.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    umeona ehh, lakini ndio vinatufanya tugeuze shingo hata tukiwa na mademu zetu au wake zetu.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bujibuji! Bado ni morning,acha mambo ya *********Utafiki hauna mipango kabisa. Blalifuuuuu!!
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    funny funny funny
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jion yangu inaisha nkiwa nakenua tu!hyo ndo buji!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Huenda kuna ukweli.....lol!
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tena ya kichina ndo balaa. ngoro ipo makini mweeee
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh uncle chelulute bana una mambo ww!thawa serengeti serengeti
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi mwenyewe nayakubali mbaya nawanawake waliopigwa pasi siwakubali hata kidogo
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasema wavyele "NYUMA YA TONGEA MBELEE"!!!!!!!!!
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mtakutana na Wachina hadi mkome
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Unadatishwa na hivyo vitu kwa sababu wewe ni mzinzi hakuna cha urijali hapo last time i checked maana ya Rijali ni mwanamume (aghalabu akiwa shujaa) sasa ushujaa wa mwanaume si kutamani kila mwanamke anyemuona ana hizo sifa ulizo taja wewe ... Achana na mawazo ya kizinzi ni mawazo ya kimaskini na watu wenye low IQ .... Toa fikra za maendeleo BTW kwanini ukaitupa Thread yako katika JF Doctors ... ???


    P.S - ukimwi bado hauna dawa
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bujibuji huenda ana matatizo yake ya kisaikolojia ndio maana kaibwaga kwenye jukwaa hili, lakini wewe unamuonaje huyu mwenzetu profesa bujibuji?
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mukaruga omubibelo,muligwa omubibelo
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    wewe unadatishwa na nini mpwa? Boops, ngongongo, lips au hips? Au mgongo, kiuno na miguu ndio ugonjwa wako?
    Wasalimie sana USA, waambie bongo mademu wanawaka kama taa, karibuni sana.
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi sana tunahusianisha radha ya kitumbua na shepu yao!! Shepu ikiwa mbovu mkuu unaweza ingia nae ndani jogoo akagoma kuwika!!
     
Loading...