Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kwanini Lowassa anautaka Urais?

Discussion in 'Great Thinkers' started by Gembe, Oct 23, 2012.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heshima Mbele

    Ni muda sijaanzisha Mada hapa ila kuna jambao ambalo limekuwa likinitatiza kwa muda sasa ila naamini nyie mnaweza kuwa mnajua?

    Hivi kwanini Lowassa anautaka Urais? akichaguliwa atalisaidiaje Taifa? Je, Pesa hizi anazotumia kuweka watu wake kwenye Chama tawala atazirudishaje?

    Nimeanza kuogopa sana na kama watanzania wakikubali kuzugwa tena 2015 na kuchagua viongozi ambao wana mvuto wa sura, mvuto wa kutawala bila kuangalia rekodi yao ya nyuma taifa litaenda kubaya sana.

    Taifa linaoelekea kupata Gesi na Mafuta linahitaji viongozi makini ambao wataweza kulivusha taifa, kutuondoa kwenye lindi la umasikini na kujenga utawala bora.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    "Ukiona mtu anaitaka ikulu kwa njia yoyote ile muogope kama ukoma"! Nilishawahi kusikia maneno haya hapo kale
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    1. kwa sababu nafasi hiyo itakuwa wazi ifikapo 2015
    2. anazo sifa za kuwa rais
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaweka mfumo wa kulinda ufisad wke kwa watanzania huyu ni wakuogopwa hafai hta kidogo kupewa urais wa taifa hili huwez kua na amir jeshi mkuu aina ya Lowassa na nchi ikabaki salama 2mkatae EL&CCM YAO KWA MASLAH YA WATANZANIA WALIO WENGI LASIVYO HISTORIA ITA2HUKUMU
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    its called power...he's rich, he's got all the money in the world bt what he doesnt have is POWER and that's what he's after..IKULU that's what he's after and he would do all it takes to get there...its called AMBITION, DREAM plus he knows no one can really make a difference in terms of improving the lives of wabongo like he can especially within CCM.
     
  6. M

    Magesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda rais wa mafisad sio wazalendo wa taifa hili
     
  7. M

    Magesi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa uadilifu simuon LOWASSA WALA YOYOTE KUTOKA CCM WAKUINGIA IKULU 2015
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kua ana vigezo vya kuiongoza nchi katika haki na kweli.Vile vile ni chaguo la Mungu kama alivyotabiriwa na Mtumishi wa mungu TB JUSHUA wa emmanuel Tv.
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lowassa na JK waliunda mtandao tangu 1995, mmoja akiwa rais mmoja atakuwa PM, Nyerere aliona mbali akawachinjia baharini hawa Boys 2 Men! 2005 wakaungana tena, safari hii wakakubaliana kuwa JK atawale term moja (2005-2010) halafu Lowassa atawale (2010-2015).....Lowassa akampigania kwa hali na mali alitumia utajiri wake ili JK ashinde.

    Cha ajabu JK akanogewa na madaraka akataka atawale 2 terms ikabidi amtoe sadaka lowassa kwenye kashfa ya richmond ili yeye atawale.
     
  10. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Inatisha inaonekana anataka kwanza kulipiza kisasi na rafiki yake waliyeunda mtandao wa kumuingiza madarakani.

    Haileti maana kusema kuwa alibadilisha maamuzi ya baraza la mawaziri kwa kupendekeza kupewa tenda ya utata Richmond. Atafanyaje bila ya ruhusa ya mwenyekiti wa baraza la mawaziri?

    Na mrichmond mwenyewe ni swahiba mkubwa wa mzee wa ikulu,angalia hadi leo mapendekezo ya Bunge hayajatelekezwa na hayatatelekezwa na hawa viongozi wa hili bunge na serikali hii.

    Kuhusu gesi watu walioweka mabilioni Uswisi zinahisiwa ni mikataba na makampuni ya kutafuta gesi,labda anataka kuja kulinda, othrewise haileti maana kutumia hela zote kwa kuutaka urais.

    Hii ni matusi kwawatanzania kuona kwamba tunaweza kuja nunuliwa kama njugu ili mtu mwenye sifa za ufisadi aingie tena madarakani ili kwanza aje arudishe pesa zake alizotumia. Inawezekana kwenye chama chao kwa sababu rushwa na fedha ni kigezo cha kwanza, inatia aibu wasomi maintellectual ambao wangeweza kuwasaidia wananchi wanakimbilia kuingia kwenye chama hiki ili wapate madaraka watuibie.

    Utawala bora my god, hakuna takukuru, Hosea aliitakasa Richmond hajawajibishwa na bado yupo akishuhudia rushwa kwenye chaguzi zao,hakuna ikulu na usalama wa taifa muulize Mwamboka, hakuna polisi kumbuka Iringa kijiji cha nyololo mpaka leo RPC yuko madarakani.

    Bunge wasikilize spika na wenyeviti, mahakama naogopa wazee wa jumuia hadi leo hawajalipwa wanazungushwa, Idd Amin aliwalipa lakini nchi ya amani yenye viongozi wanaotarajiwa kupewa utakatatifu maji ya kuwashwa.

    Kumbuka mahakama ya rufaa kesi ya katiba utafikiri kikao cha kamati kuu ya NEC ya CCM
     
  11. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujasiri wa Lowassa peke yake utaiondoa Tanzania kutoka kuwa Mkoa au wilaya ya Kenya (kuna mzungu BBC aliwahi kusema anavyojua yeye Tanzania is one district of Kenya)
     
  12. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    sifa zipi?za kuipa tenda Richmondya magumashi badala ya kuiwezesha tanesco kwa kuipa mitambo ili wananchi tupate umeme rahisi,au tujuze labda atatoa hela kama anavyotoa kwa uchaguzi wa ccm?
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,986
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Kuna watu humu wanakesha kumpamba lowasa,inafika mahala naona kama tunachanganyikiwa vile,hivi nchi hii tumekosa mtu miongoni mwa watu 40 milioni kutuvusha hapa?
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280


    yaah
    lipo la kujiuliza hapo..
     
  15. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    kigezo cha kwanza ni kipi?kuhonga wanachama wa magamba ili aweke watu wake?
    pili Richmond ambayo imetusababishia kupanda kwa umeme?
    tatu malipo ya mabilioni yanayodaiwa tanesco na kampuni ya mshikaji wao ambayoinabidi tuwalipewatanzania?
    nne kwa sifa hizi kama kuna mtu unayemdhania ni mtumishi wa Mungu anamtabiria kuwa ni chagua la Munguhuyo umuepuke jua ni mtumishi wa shetani,kwani Mungu hawezi kusababisha watu wake wapate dhiki
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,986
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Tena mpaka baadhi ya waliokuwa wapiga kelele za ufisadi now wanajikomba kwake! sasa nazidi kumuelewa Pengo na kauli yake kwa wapiga kelele za ufisadi.
     
  17. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Waziri mkuu mstaafu aka Fisadi EL: IWE ISIWE, LAZIME NIWE RAIS AJAYE WA TANZANIA (HATA KAMA ITABIDI WATANZANIA WOTE WAFE)
     
  18. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Time will tell. Lakini nina uhakika 2015, Watanganyika HATUDANGANYIKI tena. Anayefikiri Watanganyika wa 2010 ndio watakuwa wale wale wa 2015, basi atakuwa amejidanganya sana.
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hakustaafu bali alijiuzulu ....huyu anaweza yeye ndio alikuwa moja ya injini za mtandao....lakini kwa sasa nona kama afya yake imechoka hata akihutubia siku hizi hautubii kwa ukakamavu kama zamani
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lowassa anautaka tu urais kwa sababu anataka kuwa rais.
    Suala la kulisaidia taifa si kipaumbele cha Lowassa.
    Lowassa anataka urais inatosha.................
     
Loading...