Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Kikwete haitwi tena Dr?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 14, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kushangaza yale magazeti yetu ya dailynews na runinga za TBC wameacha kale ka mtindo cha kumuita Kikwete Dakta aka Dr Jakaya Kikwete! kulikoni? amenyang'anywa zile shahada zake za heshima? Mteendeeni haki kama mlivyoanza kuvumisha Udakta wake inabidi muendelee hivyo hivyo au la mnamshushia heshima ati! Ushahuri tu...la sivyo mtamfanya aanze safari za kusaka udakta mwingine this time atakatika mitaa ya China na Urusi! chonde chonde mpeni heshima yake!
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,471
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujui kuwa kampeni zimeisha :msela:
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jina hilo lina msimu...msimu wake bado.
     
  4. k

    kifyoga b Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise wakati ndio unaoamua jambo kwahiyo usishangae sana angegombea 2015 angetunukiwa uprof
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pengine matokeo ya form 4 yamemfanya atafakari kwa kina athari za kujiita dakta maana vijana washaona short cut ya kuitwa udaktari ni kuwa mwanasiasa basi unakuwa sawa sawa na mtu mwenye PhD. hahahaha
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa u-dr wa kampeni, ila hana hadhi ya kuwa dr, hakuna asiyelijua hilo
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    ule U DR alipenda aitwe ili aendane na majina ya wagombea wenzake kama Profesa Lipumba NA dr Slaa
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    His Excelleny Mr President Alhaj Dr Dr Dr...
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    ...............

    His Excelleny Mr President and CCM Chairman, Alhaj, Dr. Dr. Dr. Col and Professor of Ckch.
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    You made my day hasa hii ya Professor of Chakachua nimeipenda sana hahaha!
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Anapenda misifa kama huyu punguani mwenzake (RIP):

    "His Excellency, President for Life, Field Marshal, Al Hadji, Doctor Idi Amin Dada, VC, DSO, MC, Conqueror of the British Empire (CBE) in Africa in General and Uganda in Particular"
     
  12. C

    Consultant JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,974
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Ile ilikuwa ni janja ya kuwachanganya wananchi wajue kwamba yupo sawa na yule Phd holder.

    Dr. Kikwete and Dr. Slaa. Kazi wamemaliza na sasa anaitwa Ndugu Kikwete
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,971
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Mtu Mwizi akishajulikana hawezi kuitwa Dr. kwa sababu hata kama ameupata kihalali tayari kunakuwa na maswali mengi.
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kiboko yake wakiwa Prof,naye atajiita Prof,lakini bahati mbaya hagombei tena angejita prof,:clap2:
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chakupewa HAKISTIRI MATAKWA!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia.....lol.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi nchi inavyoendeshwa kiuswahili swahili lazima nafsi imemsuta kiasi cha kukosa raha ya kuitwa Dr. Cheo ambacho kwake ni halali ni Prof. wa kuchakachua.
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Be more objective.Hivi akiitwa Dr. au asipoitwa, wewe unapata faida gani.Kwa nini tusi-discuss mambo yenye manufaa zaidi kwa jamii?
     
  19. c

    cray Senior Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe unafikiri kunatatizo gani tukijadili udokta wa kikwete, usitufanye hatujui chakudiscuss. Slaa ni Dr. wa ukweli nakikwete je? lazima tudiscuss na sio kutubana, kama wewe unaona huwezi changia au thread hii haina faida kwako, basi ipotezee.

     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa kama profesa maji marefu
     
Loading...