Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini chips kuku bado ni tatizo kwa dada zetu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by batromayo, Jul 21, 2011.

  1. b

    batromayo Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika tafiti ndogo nilizofanya maeneo ya Ubungo maeneo ambayo kuna vituo vya tuisheni, kipindi cha likizo ya mwezi wa sita, nimegundua kwanza kuna vibanda vingi sana vya chips maeneo hayo, pili wanaume(mafataki) hawachezi mbali na wanawarubuni wanafunzi hasa waliotoka mikoani kwa kuwanunulia chipsi hafu wanawatumia baadhi ya wanafunzi wa kiume hasa wa hapa Ubungo kuwapata wasichana hao kimapenzi. Wana JF hivi hatuwezi pata suruhisho ya tatizo hili ili tuwaokoe dada zetu?
     
  2. K

    Kiwete Senior Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubungo sehemu gani na shule z/ipi
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mh hapo kuna maada 2 kubwa hebu zitenganishe basi ndo tuchangie
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kumbe bado kuna watu wapo kwenye ulimwengu wa chips kuku,sie wengine tunajibebea mzigo kwa movie ya Kanumba tu.
     
  5. m

    muhanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa mabinti unaowazungumzia ndio wanaopenda chips na kuku, ukitafuta suluhisho ina maana uwabadilishie menu wasipoipenda je? wao kama wanaona chipskuku inalipa kwa mapenzi wanayofanya basi acheni waendelee tu. ni utoto tu wakikua wataacha
     
  6. M

    Mpemba asilia Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu chips kuku ndo chakula cha dada zetu these days kwn wanasema wanamantain figure zao,sasa ukiwapa Ugari maharage hawataki.sasa tutawaokoa vp kwa kuwanyima wanachokipenda?ngumu hiyo.
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    the the the the hehehe hii kali nitaiaply leo nshanunua movie hp nakatiza katiza ndo wametoka class
     
Loading...