Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini CCM hawakumfungulia kesi Zitto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 11, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF kuna jambo la kujiuliza kwa tabia ya CCM na jinsi walivyowafungulia kesi karibu wabunge wote machachari wa CHADEMA kwa nini Zitto hawamgusi zaidi wanashirikiana na kupongeza mara kwa mara na anaonekana kipenzi chao.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Zitto na uzandiki wake wa kujipendekeza CCM lakini hawezi kuhusika kwa namna yeyote na majambazi,mumiani,wezi wa haki za wananchi CCM mwenye songo mbingo na mdhulumu haki za wananchi ni mwenyekiti wa CCM, na amiri jeshi mkuu Mh Jakaya Mrisho Kikwete na Usalama wa taifa ni watu wabaya sana wana roho ya kuangamiza taifa letu,tusipo simama imara kusimamisha hii hali kwa nguvu ya umma tunaelekea kubaya ,wale waliosema Mh Jakaya ana visasi nimewakubalia Kwa kweli kwa sasa anachokifanya ni kupinguza nguvu ya Dr Slaa yeye nasikia anamwita mbwa

    Zitto aachwe kwenye hili hakuna sababu yakumpa publicity ya kijinga
     
  3. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona Mbowe hajafunguliwa kesi? na yeye ni kada wa CCM nini?

    Au Mbowe sio machachari?
     
  4. a

    adobe JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Zito ni ovyoooo.anashirikiana na magamba kuangamiza cdm
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kapige mswaki. unanuka mdomo.
     
  6. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbowe ana kesi zaidi ya nne mahakamani.ulitaka awe na kesi gani labda au ya kumbaka dada yako?
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ukitaka upate laana ya milele mfungulie kesi ZITTO,
    zitto ni smart,proactive politician of this era!
    ZITTO for prezdaaaaaaaaaaaaaa 2015 ila sijui kama atapita kizuizi cha wamiliki wa taasisi!
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Umejidhalilisha sana mkuu!
    mawaziri wanatetemeka bungeni kwa ajili ya zitto!
    Zitto for presidency 2015 ila sidhani kama wahafidhina na wamiliki wa taasisi watamruhusu!
     
  9. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito pekee ana akili timamu kule upinzani wengine bangi tu
     
  10. A

    Amina Juma Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    achen kukurupuka basi!!!!!!!!!! hv mmesahau zito alifunguliwa kesi akituhumima kumpiga mtu wakati wa kampen ila hiyo kesi ilitupiliwa mbali baada ya kuonekana haina ukweli wowote??????????
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hoja haina mashiko?Zitto ni jembe na anafanya kazi kubwa kuifanya chadema izidi kuwa imara.Kwa mtu yeyote anayeangalia bunge na kufuatilia mikutano ya hadhara ya zitto atakubali umuhimu wa ZK Chadema
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Are talking of CHADEMA 's Zitto or someone else? Zitto ni Jembe Kiboko ya Magamba ukikata Kumjua Zitto Go and Ask Sitta (Kirumba) Kilango Malecela ( Kiwira) and Nchimbi (Songea). Hao ndio wana CCM wanaomfahamu Zitto na siyo wewe Kidampa Tume ya Katiba
     
  13. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani siku 2 za kwanza tu tangu Bunge lianze Zitto kashatikisa mpaka mmejipanga kiasi hiki! Sijui mpaka wiki 2 hizi za Bunge zikiisha mtakuwa mmeshaanzisha thread ngapi za kizushi juu ya Zitto
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    CCM Hamchoki? Mnaanzisha Thread mkijibu wenyewe wengine mkijifanya Watetezi wa Zitto wengine Wapondeaji wa Zitto. I hate you CCM
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Z aitwe Z na CDM IITWE CDM.A STRATEGIC AND WELL CONSOLIDATED POLITICAL PARTY EVERSEEN IN TZ.
     
  16. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizi ni siasa au porojo?
     
  17. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    POROJO.wenye akili tupo kimwa.
    uvivu wa kufikiri ndio unasumbua watu..Hivi hapa EAST AFRICA,vijana under 40 years nani kichwa kama ZITTO.
    acheni ujinga na stori zenu za fb..
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana haki ya kujiunga jf..ila nina wasiwasi sana na nyie mnaojiunga hivi recently..maoni yenu yananipa wasiwasi sana kwenye harakati hizi za ukombozi wa tz!!!!!!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Israel Yohana, Peter Msigwa, Salvatory Machemli, Mustafa Akonaay, Sugu, Silinde, Mbowe, Ndesa Pesa na wao hawajafunguliwa kesi unawaweka kundi lipi?

    Akili za kupewa changanya na zako!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna kipindi aliwahi kupewa adhabu ya ajabu ajabu kutohudhuria vikao vya bunge mpaka Salome Mbatia akafa, aliyependekeza Zitto apewe adhabu kali naye alikatwa mkono ule ule ulionyooshwa kwa spika kumwadhibu Zitto.
     
Loading...