Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kwanini 'bongoflava' makini zilipigwa chini kipindi cha uchaguzi??

Discussion in 'Entertainment' started by Sizinga, Dec 4, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    wana JF hembu tudiscuss kidogo, au nyie wenzangu mlilionaje hili? zile nyimbo bomba za bongo flava zikizoonyesha mustakabli nzima wa maisha yetu kwa viongozi tunaowachagua hazikupigwa sana na baadhi ya radio stesheni nyingine hizi nyimbo hazijapigwa kabisa, na zina ujumbe nzuri tu: Mfano:

    1. Nyimbo ya Prof. Jay-Ndio mzee
    2. Nyimbo ya Roma-Mr. President
    3. Nyimbo ya Juma Nature-Muungano CCM na CUF
    4. Nyimbo ya Nakaaya.

    na nyinginezo.....so ina maana hali hii itakuwa hivyohivyo hata kama wasanii watajitahidi kuleta challenge kwa serikali lakini pini zitabaniwa at the time of election??? Tujadili
     
Loading...