Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa sasa chama 'kikuu' cha upinzani zanzibar ni kipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Waridi, Nov 3, 2010.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu,
    Serikali iliyotwaa madaraka kuanzia leo visiwani ni ya vyama vya CCM na CUF. Kwa hiyo chama kikuu cha upinzani Zanzibar ni kipi, Jahazi asilia?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    CUF..........CCM ndio wameshinda!!!!
     
  3. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna chama kikuu cha upinzani....ni Zimbabwe-Kenya style!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hakuna chama cha upinzani zanzibar ila kuna chama kimoja kinaitwa mwafaka ndio chama twawala.
     
  5. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kuna chama ambacho kimepata nafasi ya uwakilishi zaidi ya CCM na CUF basi hicho chama ndio kitakachokuwa cha upinzani.
    Labda swali jingine ni kwamba serikali ya CCM na CUF watatekeleza sera za chama gani?
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Demokrasia na ushindani umekufa rasmi znz tangu mwafaka Cuf na ccm watasaidiana kupinga upinzani. Labda chadema ikishakaa sawa kule zenji wasubiri kdogo tu!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    NAOMBA NIWE NITAKOSEA, LAKINI MUUNGANO HUU WA CCM CUF HAUTADUMU ZAIDI YA MIAKA MIWILI - Tusubiri tuone, langu :bowl:
     
  8. C

    Challenger M Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ni janja ya wazanzibari ili wajitoe kwenye muungano wakifanikiwa upinzani palepale
     
Loading...