Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa saizi inawezekana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by G spanner, May 24, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani wakubwa hivi kwa sasa tangu tuanze kutuma maombi ya vyuo kama ya ualim kuanzia diploma na certificate moja kwa moja wizarani JE inawezekana endapo muhusika nikaenda kuomba nafasi kwa coz ya ualimu au kilimo kwa ngazi ya certificate katika chuo husika Na kufanikiwa kupata nafasi!!?
     
Loading...