Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kwa nini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Dec 11, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unakuta demu wako anajua kabisa kuwa wewe mpenzi wa mpira na anajua kabisa kuwa wakati unaangalia mechi hutakagi bugudha.
    chakushanga anakutumia text oh bby cn we go out oh naomba unifanyie kitu....sasa siuchokozi huo.
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na wewe unamsubiri kwenye kitu ambacho anakipenda unamwambia... baby unaweza kunisaidia maji... au baby naomba uje huku nje nikwambie kitu....! unamzingua mpaka ajishtukie halafu ndio unampa message kua mkuki kwa nguruwe hua ni mchungu sanaaa... umenielewa mama..... ataaacha kweli nakwambia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio matatizo ya "MADEMU" hayo. Embu kua na msichana, mdada,mwanamke uone kama atakua hivyo.
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Then hathamini kile unachokipenda...she's selfish!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mzabzab mambo? Ngoja wenye mademu waje wakujibu!
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wote ndio walele wale tuuu....msichana atakwambia nataka twende for a walk, mwanamke atasema waupenda mpira kuliko mimi, mdada atakununuia mpaka wiki iishe
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    lizzy vipi...!? tofauti yao iko wapi..? wote wakianza wameanza tu tena majimama yanakuaga na kisirani kabisaaa...! sasa mwanangu jana si ulikua na hamu ya nyama....! yani sasa hivi imenikaa kinyama ndio naelekea maeneo ya sinza nikachague wapi ni break nitimize mutima wangu manake hapa hali ni ngumu eeeyaoouuuwiiiiiii....! twende zetu mamaaa ila ndio tf akiniona ni kwamba nimekwisha....!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Ww ndo uko selfish basi tu hujistukii! Ngoja ukue, uoe then mpate watoto. Upate demu-mke ambae mtoto akilia anakuambia 'darling,mpe huyo mtoto maziwa, si unaona namalizia isidingo?'
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hujui endelea tu kutokujua.
    Hehehe kuhusu nyama niloshatuliza hamu kwa kitifire mchana kwahiyo we nenda tu.Labda kama kuna mihogo ya kukaanga na kachumbari uniambie.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    apigwe na mwiko kama mwenzie
    aachiwe watoto
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Twende zetu koko bichi
    au foroshani zenji
    na urojo wa maana

     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee urojo mi siwezi kula.Jina tu linanikata stimu.
    Labda mi nile bagia na kahawa wakati we wala ulojo wako.
     
  13. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo hapa ni hilo neno demu au!? lugha za watu hizi nazo,haya! Demu (dame) = "Slang term for any woman"
    Hiyo ni moja tu ya maana japo zipo nyingi,so hata huyo mwanamke,mdada au msichana still ni demu tu.....
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mkuu leo vipi ulikuwa unaangalia totenham vs stoke city ndo mama akakwambia mwende magomeni delux mkale kuku? Usinune bana yote mambo ya malavidavi,ka vipi kesho na yeye wakati anaangalia days of our lives mwambie unataka nonino!
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hata mama yako nae ni demu?? L.O.L
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe hii kali
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie watu vipi?
    Yani kila nisipokubaliana na kitu mnaniletea maana za dikishenari, ili iweje?.Nimewambia sielewi maana?Muwe mnauliza basi kwanza . . . . khaaaa.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    in a way ni selfishness tu... wengi tuna shida ya kushindana na visivyostahili... wt wengi wa type hiyo ya demu wako pia wametawaliwa na wivu
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Si lazima kuwa na demu. Waweza kuchagua demu au mpira na maisha yakaendelea.
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yeah!!
     
Loading...