Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini watu wanapenda sana kupiga chabo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SWADO, Jan 7, 2011.

  1. S

    SWADO Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watu wanapenda kupiga chabo, it seems wanafaidi indrectly jamaa mmoja alishawahi kuanguka baada ya kumaliza game sawa na mchezaji mpo hapo? Nauliza tu jamani?
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R u posting as a result of your own experience?
     
  3. S

    SWADO Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not realy makindi ni hoja tu nimeleta
     
  4. t

    theusmoses Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipiga chabo unafurahia tena unaona raha kuliko anayecheza, mfano unapoangalia picha u enjoy the most kuliko wale wahusika wenyewe
     
  5. t

    tibe22 Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imenichukua masaa kazaa kutafaka uelewa wa Saidi Mwema kuhusu kazi ya polisi kwa tukio na nguvu alizotua juzi kupambana na wananchi wa Arusha, hii inaonyesha saidi mwema hajui nini kazi ya polisi na uwepo wake, la lingine wakati huu ambapo tupo katika harakati za kuandika katiba mpya inaonyesha kiasi gani hata hao vijana wa Mwema walivyo na upungufu wa elimu ya uraia, na cha ziada kuona askali wengi hawajui shelia ingawa kazi zao ni zinawaushisha na sheria.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kakudanganya nani?Utamu wangoma ni uingie ucheze ndugu........na sio ukae pembeni utazame....
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mh...!! Mjomba vipi tena?Chabo na Mwema wapi na wapi?
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa vijana wadogo tunaweza sema wanataka kujua mchezo unavyochezwa lakini kwa wakubwa sielewi wanatafuta nini.
     
  9. S

    SWADO Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kapotea njia mwema na huku wapi na wapi jamani embu tumwelewesha anachanganya mambo sasa.
     
  10. S

    SWADO Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka mweusi good idea but in a wrong place. peleka panapohusika
     
  11. S

    SWADO Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sory paka mweui its tibe22 not you. You perfect my friend nimepitiwa kidogo
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh
    subiri zamu yako ..
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    unafikiri hata kama kapiga yeye atasema?story nyengine humu,na hata kama zinawahusu wao utasikia rafiki yangu,jirani yangu,mtu hajitii yeye,labda ziwe za nyumba ndogo
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    makangrabasha!!!!1
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Concentration for masturbation.
     
  16. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mjomba umestukia unapigwa chapo nini? maana wanasema aisifuye mvua..............
     
Loading...