Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini watanganyika (watanzania) hatusemi sasa basi?????????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacobus, Feb 6, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Ni katika suala zima la umeme. Ukweli sasa huyu mdada badra simpendi maana kauza sura yake mpaka sasa inanichefua pindi niionapo kwenye tv.
    Wakati wa kiangazi tunaambiwa maji kwenye mabwawa ya kuzalisha umeme nchini yamepungua na panaanza mchakato wa kupata umeme wa majenereta na tunaanza kukatiwa umeme upende usipende.
    Wakati wa masika tunaambiwa mitambo ya kuzalisha umeme imechakaa hivo hali ya upatikanaji umeme sio nzuri.
    Jamani wananchi tumechoka kusikia kila mara tatizo la umeme.
    Sasa wanatueleza bei ya umeme ni kidogo kulinganishwa na kenya, uganda nk. Mie najiuliza njia za upatikanaji wa umeme mbona wanatuficha? Wawe wastaarabu tu kwa kusema nchi hizo pia umeme unazalishwa kwa njia zipi vilevile.
    Mpaka sasa sie hatuwaelewi kama mnatuhudumia au mnatunyonya tuu.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakusubiri uanze kusema wewe!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kenya na Uganda hawana mkaa wala gesi

    Tanzania tuna maji, gesi, mkaa, upepo, jua nk....
     
Loading...