Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini wanawake wanapenda sana kutoka na wanaume wanaofanya kazi bank?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jun 27, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni kwa kudhani hao wanaume wanamiliki pesa zote zilizoko mle bank au ni kitu gani kingine?maana me nijuavyo wafanyakazi wa bank wanalipwa pesa ya kawaida tu.ebu wanawake fungukeni kwa sababu hapa mtaani kwetu kuna jamaa anapiga mzigo Nbc,anawagongaje!!
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh we kwakuwa umewaona hao basi wanawake wooooooooooooooooote tunapenda watu wanaofanya kazi benki........ We sasa mbona wanawake wa hapa wanapenda wanajeshi na polisi na walinzi kwa hiyo na mimi niseme wanawake wooooote wanapenda ASKARI?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,819
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama huu utafiti wako una ukweli.
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Utafiti wako una walakini, labda wadada wa vyuo maana hawako exposed, ila wanawake walioko mzigoni wanajua ukweli kuwa benk mishahara laki 6, na hakuna safari upate per diem, overtime wala magumashi yoyote na kazi ngumu unabanwa hadi wekend so huwez kufanya business uongeze kipato. So wakiwa na mtu wa bank ni kwa upendo binafsi sio kwa pesa as bank hakuna hela.

    Wadada wa mjini wanacheza na watu wa kwenye miradi, bandarini, migodini, tra, shipping lines, engineers, nssf, tanesco, telecom companies na kwingineko as wakipiga mzinga wa milion wanajibiwa bila longo longo... So usifananishe wadada wa college na wanawake watu wazima, kwanza hao wadada wenyewe wengi wao wanafanya banks as tellers and bank officers so watatoka vipi na bankers wenzao wakati wanajua hali halisi.
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ukwelu upo na tuache kujisahaulisha hapa....namna gani pale
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haya ndo yale mambo ya unasubmit research report ukiangalia sample space watu wa5, hivi ratio ya 5 kwa idadi ya wanawake wote duniani(bil. 4 approx. ). What is 5/4,000,000,00?
    Halafu research ukipewa F unalalamika!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkata kiu,maza anaendeleaje?
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    She is okay wangu, atleast jamii forums inanifariji na kuniweka busy maana huku wahindi wanazingua tu.
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipm badae nikupe vocha....
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naogopa hata kusema ....
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sio bank zote zipo hivyo! nilikuwa a certain bank, kabla ya kuhamia nilipo, na kulikuwa na everything perdiems, over time na posho, na mshahara mzuri tu especialy kama upo head office na c branch! kama ni branch ndio mnafanya mpaka weekend na inategemea na branch gani? na hiyo jpili mnalipwa! ni hilo tu!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa nawapenda wa Foreign Affairs hao wa NBC sijawafanyia research
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naomba tuu ukarudie huo utafiti wako upya.. Am sure utakuja na matokeo fofauti kabisaaa...
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    anawapata kwa kuwatongoza, kajifunze kutongoza
     
  15. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda wanawake hao uliowaona ndio wanapenda wanaume wa benki, mie huku wengi wao naona wanawapenda wavuvi
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tuna benk ngapi Tanzania? Halafu kuna wanaume wangapi wanafanya kazi bank? Hivi na wanawake Tanzania wapo wangapi? Wote hao wanawapenda wa bank?
     
  17. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi huku kwetu wanapenda wanaojua kulima sana!!!
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mwenzangu rudi tena ukakamilishe report,na hao wanawake anao chukua huyo jamaa pia watakua wale wachochole kama huyo jirani yako, kwa pesa gani au ni hiyo harufu ya pesa mpya anayo nusa kila siku?
     
  19. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    ...humu kila m2 akijisikia kuponda, ataponda sana na kujifanya ajuae yeye ndo sahihi!...lakin topic ina ukweli, yatupasa tuangalie saikolojia ya mapenzi na watu kijumla...saikolojia 1: wafanyakaz wengi wa bank wako smart full time, hii ni attractive force.
     
  20. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    2..kiakili tu utasema yule mtu anafanya kazi BANK, hilo neno bank utalidhalau lakini lina impact kubwa ktk saikolojia ya mapenzi vs uchumi....yafaa tujue si wote tulo elemika na kujua mishahara & malupulupu ya bank, .
     
Loading...