Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini Wanawake mnafanya haya dhidi ya wenzenu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 16, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Juzi na jana, kupitia taarifa ya hbr ya ITV nilisikia hbr ya dada mmoja aliyefiwa na mumewe ambaye likuwa anadai mirathi yake kwenye kampuni la waarabu na huyo boss wake akamtumia meseji nyingi kuwa waonane usiku kuanzia saa nne akiwa pekee yake na amuache mtoto wake mchanga ili aweze kumsaidia.

    Alipojaribu kumreport kituoni (maana mazingira yanaonyesha unyanyasaji na rushwa ya ngono) alikutana na polisi (mwanamke) na huyo polisi badala ya kumsaidia yule mama (asinyanyaswe kwa kutoa rushwa ya ngono kupata haki yake) alimnyang'anya simu na kuzifuta zile meseji kuondoa ushahidi (na hii inaonyesha rushwa toka kwa yule boss.)

    Matukio kama haya ya wanawake kuwakandamiza wanawake wenzao ni mengi sana na hususan maofisini ambapo maboss wanawake (baadhi yao) pia wamekuwa wakiwanyanyasa wanawake wenzao na hili limekuwa linanikera sana sana.

    Naomba kuuliza swali, kwa nini BAADHI ya wanawake wanakuwa wakatili dihidi ya wanawake wenzao kwa mfano wa hapo juu?
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Elewa walikuja duniani kwa bahati2, bila adam wasingeliubwa na MUNGU.wavumilie we auoni kunasiku ya wanawake duniani lakni ukiniuliza imewasahdia nini siwez kutanabaisha.wanayo majumuia mengi kweli kweli lakini wanajiangalia wao na matumbo yao wanasahau watoto wa mitaani na wamama walio katika hali ngumu kama wajane,..wapo wengine wamefanya miili yao mitaji ya maisha kwa hiyo usiwafikirie sana wapotezee ndio walioleta dhambi dunia for the 1time
     
  3. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa unamjua Mungu kama ulivyomtaja hapo juu,ungesha elewa hakuna mwanadamu aliyeumbwa kwa bahati .

    Ongea kam mawazo yako binafsi usimshirikishe Mungu.
    @babu blessed
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu kuja na majibu ya kwa nini Wadada huwa na ukatili hasa kwa wadada wenzao , ila kwa mfano wa huyo askari na huyo Muhundi naona kama Ugumu wa maisha kwa askari wetu unaweza walazimisha wachue rushwa bila hata kuangalia thamani ya kazi yake na madhara anayoya sababisha kwa mwenzake, Haiingii akilini mtu anaye tambua wajibu wake akawa na maisha ya kawaida kutokana na kazi yake halafu asaiijali
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Wanawake sie hatupendani ata cjui kwann wallah
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanawake hawapendani...
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzake.....

    Ila polisi wa bongi zao si unazijua? Kwao Mwenye hela ndo ana haki........
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapa hakuna uhusiano wowote bali uhusiano wa pesa. Mtaka rushwa haangalii jinsia anaangalia kiasi gani atapata basi1
     
Loading...