Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini Wanaume wengi wanapenda kusaidia 'UKWENI'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, May 23, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Nimefanya utafiti kidogo kwenye hili jambo, kupitia kwa jamaa zangu na marafiki zangu na jamii kwa ujumla nimeona, ni kwa nini Wanaume wengi wanapenda kusaidia sehemu walipokwenda kuoa 'UKWENI'
    Mwenye sababu achangie...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu!
    Hili swali nyeti hivi unaliweka kwenye JOKES?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu. nimeona kama lina simama kwenye Gossips, ngoja tuone jamaa watalipokeaje! au mkuu na wewe linakugusa kiaina
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    unaongeza point mamsap akukubali zaidi hasa miaka ya mwanzo ya NDOA. Wanaume tu wadhaifu kwa wanawake, mwanamke akiwa mrembo chochote akikitaka kikiwa ndani ya uwezo wa mwanaume sometimes hata kwa kuiba mwanaume atatafuta tu alete. naupenda ule wimbo wa O'TEN akitakacho binti mwanaume lazima atanunua. mifano iko kibao tuu. usishangae unamjengea demu tena nyumba ndogo kigorofacmbezi beach wakati wife wako anakamata daladala kwenda kazini. wanaume huwa tunapataana saaana lkn inapofika suala la mwanamke mtatoana roho. so mkuu wala usishangae
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    sasa sifa zaukweni si ndio zenyewe

    kwenu wanakujua a to z

    huitaji ku wa impress
     
  6. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haka ni kamfumo jike
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    sifa ndo zinatuua mkuu...
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hv jokes n kwa hili swali, au wewe ndio mwenye jokes!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  10. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.....wacha kabisa ...
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwenu si wanakufahamu toka ukiwa mtoto na umekuwa ukiwasaidia kabla ya kuoa na hivyo umejenga jina kwao. sasa unajenga jina upande wa pili.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii imesimama kwenye Gossips
     
  13. a

    allydou JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160

    hii kali,
     
  14. olele

    olele JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    hivi ni wanaume wanapenda au ni wanawake ndo wanaforce upande wao?
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Haya mambo kumbe ni universal...nilisoma article moja yahoo walikuwa wanazungumzia suala kama hili;

    Wanasema mwanamke akiwa na tabia ya kujikomba na kujiweka karibu na in-laws wake basi ndoa yake inakuwa na migogoro mingi hata kuvunjika...tofauti na wanaume...eti wanaume wanaojali wakwe zao ndoa zao uwa na amani na ni more likely kudumu....walitoa maelezo zaidi ya kitaalamu lakini siyakumbuki ila niliondoka na somo la ku stay away from my in laws..
     
  16. m

    makeda JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yani hata ujikombe vipi wengi wao ni mwiba. ila kuna familia ambao ni wakwe wazuri.

    mara nyingi hii negative attitude kutoka kwa wakwe,inasababisha upande wa mwanamke ndo uonekane mzuri.


     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mwanaume sifa ukweni bana,unaenda kusalimia full mazaga,unagawa mpunga kwa familia ya mkeo.unawajengea bonge la mjengo,afu kwenu nyumba la udogo hahaha.DUH
     
  18. ndendi

    ndendi JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    yah,wazaa chema wale,lazima ijijengee heshima.
     
  19. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unyanyasaji wa kijinsia, kwa nini waume wapelekeshwe, haki za jinsia wafuatilie hili.
     
  20. m

    makeda JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona wanawake wanapofanyiwa ukatili na wanaume,wanapocheatiwa na wanaume,mnaotetea hizo haki hamuonekani?ila ikiwa mwanamke kafanyiwa jema basi haki za mwanaume zimekuwa violated!

    Inamaana wazazi wa mwanaume wakizawadiwa na huyo mwanaume ndo haki zake hazijawa violated?mmh!
     
Loading...