Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini wadada mnakuwa hivi hamuoni kama ni usumbufu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 21, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi nimekuwa nikifatilia kwa karibu kuhusu hawa akina dada kuhusu maswala ya mahusiano nikagundua udhaifu huu na nikawaonea huruma!!Moja ya kitu nikionacho kwao nijuu ya hili:
    Inatoke mwanamke mekorofishana kiasi kwamba ni uadui mkubwa lakini ikitokea mkakutana ukaongea naye mkaingia chumbani ukafika mahali pale Basi ghubu lote uyeyuka kama siagi kwenye jua!!Nakama alikuwa anamilioni 90 atakwambia na kukuuliza mfanye nini juu ya hiyo pesa!!Sasa mimi ninajiuliza je Abdallah K"wazi!!Ndiye sumu kwao au nini??naomba kulijua hili maana hata anayebakwa ikipenya tu tayari karegea tatizo nini??
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo eti wanawake tumezoea kudanganywa ila sio kweli :A S 112::A S 112:
    Mie mtu akiniudhi namfuta kabisaaaa
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Simpaka akipata upenyo tu unasahau!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wengine ugomvi unaanzia kwenye dozi km unama nyembamba arakuchukiaaa
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MR mwanamke sio kwamba anapenda kuambiwa uongo, la hasha! Ni kwamba wanawake hawapendi kusikia mambo yatakayo wafanya wajisikie vibaya, au aambiwe hana sifa fulani ambayo ni nzuri kwa wanawake. Na hapo ndio wanaume wanapitishia uongo wao
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :blah::blah:.....unacheza weye..
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo ni udhaifu wao tu

    Hata sisi wanaume tuna udhaifu wetu,
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wangapi unawaongelea??Sidhani kama unawajua wadada wote hapa duniani kwahiyo sema baadhi!Alafu wanaopenda uongo labda wamegundua mmekubuhu kwenye uongo kwahiyo wameamua kukubali yaishe!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ukikuta mwanamke wa hivyo basi ana mapenzi ya dhati kwako..

    Nimezungumzia uzoefu, trust me.....
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usifanye hivyo, take some more time and relax MR'
     
  11. V

    Vetinari Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushawahi kubaka? Ulijuaje kama wakibakwa wanaregea?

    Plz do not joke about things you do not know.....victims of rape don't find it funny.
     
Loading...