Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Dec 22, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Wajameni naomba kuipongeza Mbeya Region (Municipal) na Arusha Council kwa kuona umuhimu wa egovernance

    Na napenda kuuliza kwa nini municipals kama Moshi, council kama za Mwanza na kwingineko haswa kule kulipochukuliwa na Chadema wasiige [​IMG]utaratibu huu wa kuwa na website kujitangaza haswa fursa za uwekezaji? Hebu tujiulize jiji la Mwanza na mji wa Moshi na mingineyo kulipo na utalii kuna fursa ngapi zinapotea kwa kutokuwa na website ya kuonyesha fursa za uwekezaji? just imagine Abravomich kabla hajaja kupanda mlima Kilimanjaro lazma aliingia google na ku-type Kilimanjaro....ni wangapi wa namna hiyo hufanya na how much of a waste opportunity does the region incur? Pls you guys wake up n play ur roles every municipals should have a website


    http://www.mbeya.go.tz/index.php?option=com_content&view=article&id=101&Itemid=116
    http://www.arushamunicipal.go.tz/web%20pages/municipal_projects.htm
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwambie kikwete anataka kutangaza kwa kwenda mwenyewe LIVE...hataki mchezo Raisi wetu....
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Tena sio kwa kutuma mtu. Ha ha ha ha!
     
  4. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aise hii ni hatua nzuri sana kwa kuanzia kwa kweli. POngezi sana manispaa na jiji la mbeya kwa hatua hii nzuri. Inastahili kupongezwa sana manake wameonyesha walau nia ya kuwa na websites. Haya ndio maendeleo yenyewe na kupevuka kimtazamo.

    Changamoto kwa wengine sasa nao kujiunga na mitandao ya websites....!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanzo mzuri sana
     
Loading...