Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini sura zetu hazifanani na wamarekani weusi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Delegate, Jan 31, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nilikuwa Mexico lakini wakati wa kwenda na kurudi transit ilikuwa Usa,tulitua pale Washington dc tukakaa kwa muda mrefu wakati tunasubiri ku-connect ndege ya Mexico,tulikata sana mitaa yaani ni hivi Mtanzania au raia yeyote kutoka Africa akiwa pale utamjua huyu siyo mmarekani,,yaani tulitembea halafu nikaona watu wanauza fulani kama hapa bongo halafu nikasogelea karibu kidogo,kwa bahati mbaya mimi japo naishi africa lakini ukiniangalia unaweza fikiri mimi ni kulekule,niliposogelea nikasikia jamaa wanaongea kiswahili yaani,,dahh!mambo sio mambo wakuu,ilibidi nijitambulishe kuwa mimi ni mtanzania mpaka waliponiuliza ni mtanzania wa wapi ndio waliamini,walifikiri mimi natoka palepale!sasa kilichonishangaza yaani sura zetu hazifanani kabisa na wale wamarekani weusi,yaani sura zao tofauti kwanza wamechangamka,halafu ngozi yao haijababuka kabisa,ni hivi ukikutana na mbongo hata kama humjui utajua huyu ni mbongo,kwa nini basi tusifanane na wale wenzetu wajamani!!!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hali ya hewa bongo jua tupu vumbi kibao, matatizo sura zinakomaa kabla ya mda wake ndio hatufanani nao. Hata vyakula pia sisi kwetu ilimradi tumeshiba hata kama tumekula takataka
     
  3. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ujinga...wapo wamarekani weusi kama wajaluo.
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    tena wengine kama wamachinga toka ntwara,mfano cent 50 na lil wayne
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mafuta ya kule tofauti na rays zetu alaf wenyewe toka wazaliwe mambo poa sie unakuta shida tangu tunazaliwa sakafuni.
     
  6. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tofauti inatokana na mambo mengi, mm nadhani yafuatayo ni miongoni-
    1. wenzetu wana mchanganyiko na damu ya watu weupe, ndio maana wanaitwa negro
    2.mazingira wanayoishi ni tofauti na yetu kuanzia hali ya hewa, huduma za afya, vyakula n.k
    3. kipato chao ni tofauti ni chetu, ss watu hawana hata uhakika wa kula, ivi unadhani huyo mtoto atakayezaliwa atakuwaje

    nawapisha wengine
     
  7. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alafu unajicontradict! Jibu la swali unalo mwenyewe!.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna kaukweli..hata wLe waliochoka wanakua wanatisha zaidi, maumbile ni tofauti kiasi na uenyeji

    sie tuna uchovu wa asili na maumbo madogo.
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dah atuwezi fanana nao wenzetu hawana mastress mara richmond,epa,bot,tanapa,madaktari. Yani mtoto anazaliwa yuko full mahuduma muhimu jua lenyewe liko mbali awaogi mimaji ya mikojo kama pale mwananyamala au tandika
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Hivi waTanzania wengi wanafanana na Nitonye,huyu hata akikaa USA hawezi badilika ha ha ha ha.

    [​IMG]
     
  11. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alafu unajicontradict! Jibu la swali unalo mwenyewe!.
     
  12. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo wamarekani weusi wafupi kama wamakonde tu...tembeeni muone!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Unatafuta sifa za kijinga_mental slave,......mawazo yako ni wale wale wa_bora niwe mbwa wa joji kichaka kuliko............,
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Halafu hujui hata kujifagilia mara moja unajulikana tu kuwa mwongo. Mara. Hatufanani mara ukiniangalia kulekule ooh mambo si mambo we utajakuwa mchawi usipo ji cheki
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kabla sijachangia chochote ebu wadau nijuzeni hv Seal Mwanamziki ni Mmarekani? Au ni kutoka nchi za afrika amaenda kutafuta maisha kama akon?? Maana seal hana tofauti na nitonye kisura
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nitonye kafanana sana na seal,hiv seal ni m-marekani asilia(kazaliwa kule)?
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ukifanana na wamarekani thamani yako ndo inakuwa juu?? Utumwa wa kifikra na ulimbukeni, huko mexico ulikuwa umeenda kubeba cocain?? Halafu mods itoeni hapa jukwaa la siasa na muipeleke kule udaku..
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Crap at its best
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    du kweli JF ni mwisho
     
  20. S

    Snitch Senior Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni mwongo sana kwanza you can't tell the different kua huyu ni mmarekani au ni mbongo kuna wengine choka mbaya hata unajiuliza kafikaje US,

    Pili, ungepata Bahati Ndugu yangu ukaingia ndani pale ikajichanganya Harlem or 14 str or 10th str , na broadway huko ndio utachanganyikiwa .

    Hizo ni hisia potofu tu kujidharau halafu pengine una penda tu wamarekani wale coloured kwakweli ukiwakuta Mixed ni soft and brilliant ....

    Ila mada yako ni niya kishule shule kuwasifia sifia wa marekani...

    Uliza walioishi sana kule.....
     
Loading...