Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini serikali inajenga shule za kata bila nyumba za walimu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Sep 17, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani nauliza hivi kwa nini serikali haijali walimu? mazingira magumu,kudharauliwa ndo usiseme! nini mtazamo wako?
     
  2. S

    Shamge Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba serikali haijali waalim, bali mchawi wa mwalimu ndani ya hili taifa letu ni mwalimu mwenyewe, Nitatoa kielelezo cha kuwepo kwa Maafisa elimu Sekondari ndani ya kila halimashauri ya Wilaya hawa jamaa ndio wame kuwa wachawi wa kwanza wa Elimu kwani wamekuwa kama miungu watu. NA SWALA LETU SISI WAALIMU KUTOJENGEWA NYUMBA NI HAKI YETU KABISA KWANI MARA ZOTE TUNAPODAI HAKI ZETU TUNATANGULIZA HAIBA MBELE HUKU TUKIWA TUNAJUA DHAHIRI YA KWAMBA SERIKALI YETU INASIKILIZA WAPIGA KELELE.
    Hivyo nipende kuwashauri waalimu kuwa wawe na msimamo na wanapotangaza migomo zisiwe ni kelele za mbu nje net na waige mfano wa waalimu majirani zao hapo Kenya kwenye kudai haki, hapo ndipo heshima ya mwalimu itaonekana kwenye hili taifa
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wa Tanzania hajui value yake, nani atamthamini?
     
  4. s

    stan b Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    huu ni unyanyasaji wa kijinsia
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    MWALIMU...................huh,waliambiwa mahakama imesitisha mgomo wao sa 9 usiku nao wakakubali,ha haaa haaaa,walimu aiseeeeh
     
Loading...