Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini mwema/rpc arusha/ shamsi vuai nahodha wasihstakiwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Jan 6, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana vifo vilivyotokea huko arusha nafikiri ingekuwa ni busara hao wote watajwa hapo juu wangejiuzuru nyadhifa zao halafu wakachukuliwa hatua za kisheria kutokana na kumwaga damu za watu wasio na hatia

    labda kwa sababu mi sheria sizijui

    nawasilisha
     
Loading...