Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini mkoa wa Iringa watu wanapenda kujining'iniza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Dec 16, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkoa wa Iringa yawezekana unaongoza kwa watu kuamua kukatisha uhai aidha kwa kujitundika au kwa kunywa sumu ukilinganisha na sehemu zingine.

    [​IMG]

    Huyu ni askari wa kampuni ya ulinzi Force group security Charles Tuli (33) akiwa amejining'iza mkazi wa Kalenga akiwa amejining'niza maeneo ya Frelimo kwa kutumia mkanda wake wa suruali.

    [​IMG]

    Askari huyu akining'ing'ia kwenye mpera ni kama futi 3 na kimo chake ni futi 5. ukiangalia kwa makini miguu yake imejikita chini ya ardhi.
    Maswali mengi ya kujiuliza kwa nini watu wengi lringa wanapenda sana kujining'ing'niza? Kibaya zaidi hawaachi hata ujumbe ni kitu gani kilicho msibu mpaka akaamua kukatisha uhai wake inabaki tu ni siri yake. Je kuna haja serikali ikaanzisha kampeni kupiga vita watu wanao jinyonga?

    [​IMG]

    Kijana Nico Chalela (28) akiwa amejinyonga huku amepiga magoti eneo la mshindo

    [​IMG]

    Kijana Nico akiwa amening'ing'ia kiaina

    [​IMG]

    Askari Kanzu wakimtoa Nico kwenye kitanzi.

    Tukio hili limetokea usiku wa kuamkia Krismas 2010
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Beeh,
    pede unene mbifiti sana.
    Mbona picha haionekani?
    Mnatuonea tu wivu kwa kuwa sisi ndio tunaongoza kwa kutoa ma hausi gell wengi tanzania
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huwa hawana subira akikelwa tuu anajinyonga!
    Ila unaweza kuta hii iko kwenye damu bse si unakumbuka ata Mkwawa alijilipua
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huenda ndio urithi wao kiasili,
    mh!!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tunamfuata mkwawa aliyejipiga lisasi!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vemu be mvina ndihulongela ndah si wifu

    Tuseme huwa wanashindwa kuhimili mikhimikhikhi ya maisha au nini haswa?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hommie kuna wakati Japan iliongoza kwa vijana wake wengi kujiua/kukatisha uhai wao.........; Iringa wajomba zangu wana hasira naam hata mimi nimerithi na hasa nikihisi kuonewa kwa dhahiri!
     
  8. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa nahisi aligombana na mkewe akaenda kujitundika.Kwa kawaida wahehe ni wavumilivu lakini akikuambia "Swela" kimbia mwombe radhi.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa hommie hata kama una hasira ndo ufikie hapa jamani? Mi naona inahitajika elimu ya Mtambuka
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nene mbifile hilo!swela hela!jamani msituonee wahehe mbona mikoa mingi tu wanajiua kwa sumu na kwa kujinyonga sema iringa ndio inatangazika sana!ni kazi sana kwa mhehe kuitawala hasira hasa akiona ameonewa!mahala popote pale nadhani hii kitu ipo kwenye damu kuirekebisha haiwezekaniki!
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    no comment. ni pepo tu hilo. ni sawa tu na pepo la wale wanaosubiri mwenzao achume wao wamtoe kafara....kila kabila na udhaifu wake. tusiwacheke.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Umesahau wakiona mzoga wa mbwa barabarani wanahuzunika sana sana embu watupe siri ya huzuni zile!!1
     
  13. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha, kijana bado halafu kaamua kujitoa uhai wake bila hata kuacha ujumbe.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Serikali inapo amua kubaki kimyaa na kulifumbia macho swala hili hamuoni kama ni hatari sana kwa vizazi vijavyo?
     
  15. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ifanyeje, kwa sababu mtu anapochukua uamuzi huu huwa hatoi tangazo kwamba sasa naenda kujinyonga.
    Ingekuwa mtu anatangaza ingewezekana kuzuia.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunaposema serikali imelifumbia macho na kukaa kimyaa kama vile inaona haki mtu kujinyonga tunataka watu wa maeneo husika wapewe elimu ya kuzuia vitendo vya watu kujinyonga.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    haha ndimgaya sida beeh
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wewe si wa huko, anza wewe kutoa elimu hiyo bure halafu serikali itaona jitihada zako itakuunga mkono.


     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umejuaje mm ni wa huko?
     
  20. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NitakuPM kukueleza nimejuaje

     
Loading...