Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini misiba humu???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kijakazi, Jun 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini mtu akifiwa analeta habari za msiba humu? mara oh nimefiwa na baba, mara ohh na mama, mara rafiki yangu mpenzi ...sisi wengine wanatuhusu nini??

    Sasa kwa nini hamjulishani huko kwenu mnaojuana kwa simu au e mail au njia yoyote ile bila kutubughudhi sisi tusiohusika? Sasa kama umefiwa sisi wanatuhusu nini? unataka tufanye nini? Hatuwajui wala hawatujui!! Ambianeni huko mnaohusika msije kutubugudhi hapa!!
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuona kitu kilipo na kujua kinakwenda kwa mwendo gani wakati huo huo,ukikiona kilipo huwezi kujua mwendo wake, ukijua mwendo huwezi jua kilipo....Natafakari kwanza signature yako then nitarudi......
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ukiona title ya msiba USISOME hiyo thread....it is that simple!
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    we mtu wa burundi endelea na maisha yako,kama hizi taarifa hazikuhusu nyamaza, si lazima uifungue na kuichangia, tuachie sisi na umoja wetu wa kitanzania
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kijakazi nani kakwambia ujiunge JF? ww kaa pembeni au peruzi masuala ya Dini au mambo ya Siasa
    Hapa tupo km ndugu na sio Facebook tafadhali waombe radhi wafiwa huwezi jua machungu ya kufiwa na Mzazi au mwambie Moderator aifungulie ukurasa wa Rambirambi la sivyo wakupige BAN umetutukana wote
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbona wewe hautuhusu na wala hatukufahamu/hutufahamu lakini huleta mada zako tunachangia na wewe unachangia za kwetu umewahi kujiuliza hivi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mkuu wangu....nataka nikujulishe kwamba....JF imetufanya ndugu baadhi ya sisi members......
    so ukiona hivyo.....usidhani huyo mtu ana kichaa kuweka tangazo lake hapa.....wengi wetu tunafahamiana na ni utaratibu wetu wa kupeana habari....
    sio misiba tu, hata ubarikio....harusi....maulid...nk.....
    kwa hiyo ndugu mpendwa......kama unaona inakuboa we ipotezee tu......
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani unaposkizaga radio taarifa za vifo ni ndugu zako wale?
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wewe na nani kwa mfano mnabughudhiwa hapa...maana umekurupuka na wingi as if unawakilisha kundi la watu na kama ndio mimi si mmoja wao..............huna haya wala hujui vibaya ....ndo matatizo ya kukuzwa badala ya kulelewa...!!!!!

    Yaani huoni umuhimu wa kupeana pole na kufarijiana wakati wa matatizo kama vile kufiwa????

    Ntapata ban bure hapa........
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mleta hii thread, sijui hata nimuweke katika kundi lipi? Kichaa, punguani au...au... hebu nisaidieni jamani.
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pretta mamy waste no time of yours educating the barbaric......just a square peg in a round hole; it will never fit in squarely.............not of the feather!!!!!!!!!! Sad to say
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Potezea tu hujabebeshwa chochote ungekuwa wewe ndio unserver za jf tungekoma ,mwenyewe unatumia bure hapa hulipi chochote then unanyanyua shiiiip agrrrrrrrrrrrrrrrrr,alafu wewe
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Kwani nani alikutuma ujiunge na JF?? Hukulazimishwa kujiunga humu hivo basi hujalazimishwa kufungua topic za misiba kwani yaelekea ww mwenzetu huna misiba kama ungekuwa na misiba ktk jamii yako usingeongea haya ulioyaandika...:tape: rudi kunako kufaa humu ndani hakukufai
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...