Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini hunithamini!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Dec 3, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mashairi haya nimeyasikia kwenye wimbo mmoja hivi.......sijui ni nani kaimba!!

    Sikujua kama mwingine unamhudumia,
    ningejua moyoni mwangu nisingekupokea,
    ukirudi umelewa na dharau huniletea,
    nguo zangu hunichania, bila kosa me kujua.

    Nimechoshwa na vituko na vipigo,
    majeraha kila siku, mpenzi wako........Hivi kwa nini...........hunithamini......

    Hivi ni kweli unaweza kumfanyia mpenzi wako haya yanayosemwa kwenye huu wimbo au mtunzi kaongeza chumvi??
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yapo sana Katavi,kuna watu wanafanya yote hayo na kuzidi!hapo ndo penzi linapokuwa shubiri
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli haya mambo yapo na yanafanyika .
    Watunzi huwa wanaimba hali halisi ya maisha tunayoishi katika dunia ya leo.
    Inahuzunisha
     
  4. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yapo ila kwa vijijini sio mjini.
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini mengine yanongezwa kama chumvi jamani..... Hivi ukifanyiwa hayo umepata kuchukuwa kioo na kujiangalia wewe, au unazidi tu kumsema mwenzio tena bila hatua yeyote ya kumkalisha.....?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mura mupenzi wako kama humupigi humupendi mura....kure kwetu bunda tuna wachapaga sana....ukimchapa vizuri anaenda kuwa hadisia wenzie mume wake ana mupenda mura....hiro rimura kwenye huo wimbo nimerifagiria sana
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmh, wewe birungi ina maana mjini hakuna mapenzi yanayofikia watu kudharauliana, kupeana vipigo n.k.?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    True kabisa hii inafanyika sana tuuuu mbona. Ukitaka kujua tembelea hospital wodi ya wagonjwa wa vidonda uulize wamefanyaje utapata majibu kiulaini tu
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa miaka ya sasa m2 mpaka unafanyiwa hayo yote unakua umeamua kwa kifupi unayafurahia na kukubaliana nayo
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama mapenzi ndio haya,naona bora nikimbie
    Naona sura ya furaha, iweje leo anibadilikie
    Nimechoshwa na vituko na vipigo, majeraha kila siku mpenzi wanguu
    Hivi kwa niniiiii, eh eh hunithaminiiiiiiiiiiiX 2 :lalala::lalala::lalala:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kwenu huko hata sina la kuongea!
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    na usiwe naro mura! ukireta mambo ya kubusu busu kwa hawa watu batakupanda kwa kichwa mura...
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    :heh::heh::heh:
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Barungi unasemaje???.................... tafadhali weka neno "nadhani vijijini" kwenye post yako
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Habari zenyu wataalam wa mapenzi ya mujini na vijijini......
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo naona uko kisalamu zaidi,,hahahaha
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakuraya wanawacharanga masikio.....Upo?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hao kaka walishashindikana, mtu hadi ang'olewe jicho ndio ajue anapendwa!!!!
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh hiyo ya kung'olewa jincho ni hatari..
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we katavi una umri gani!! manake hata ukisema miaka mitatu wapo watoto kibao hushuhudia wazazi wao kugombana, sasa we umezaliwa na kukulia jamii gani unauliza swali kam hili!
     
Loading...