Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini hizi nyimbo hufanana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 20, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukisikiliza bongofleva (mi sio mpenzi kiviiile), utagundua vijana wa kiume wanapoibukia, ambapo wengi wanakuwa kwenye early 20s, wanakuwa na nyimbo zao za kwanza za mapenzi zenye msg zinazofanana. Msg yenyewe ni kuwa alikuwa na mpenzi, then huyo mpenzi akampiga kibuti... na mara nyingi anakuwa anaimba kama vile kumuambia huyo mpenzi kuwa utajuta, utanikumbuka...

    Hivi hii inaashiria nini kwa vijana wa kiume na videmu vyao vya kwanza? Kwamba hivyo videmu vikishajua mapenzi na raha ya pesa, in most cases vikijana vinapigwa chini au?

    Reference chache
    Ali Kiba - Zinderela
    Diamond - Mbagala
    Barnaba na pipi - siujui jina
    Hebu vijana ongezeeni reference hapa...
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio Zinderela bana!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    analysis not sufficient to generalize
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi pia sio msikilizaji kivileeee
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha...wewe bwana mapenzi hayo ya uteenager hayawezi kudumu na mara nyingi mademu baadae wanakuja jua wanaume wote wale wale so bora mtu anakumega huku wewe unamega pochi yake lol!!!
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikiongeza hapo labda single boy ya Ali kiba.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Neila (Mwili Unatamani) - Tundaman
     
Loading...