Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini ex presidaa mkapa alitembea na fimbo nusu mwaka bila kutueleza sababu watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 14, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    !!watanzania tulikuwa ma bogasi kweli mpaka mtu aakalazwe ujermani ndio watu wanakimbilia kupiga kelele nimekaa nikajiuliza baada ya makeelele mengi kwamba mkapa alipigwa na mkewe ndio maana akatembea na fimbo nusu mwaka na akuwaambia watanzania alikuwa amefanyaje mpaka yakamkuta je kuna mwenye uhakika jamani ..namwona huku arumeru kama anakakitambaa fulani keupe mkononi mara moja moja nikahisi maza ameshamtengua tena nini...hope hana tabia ya kupiga ile sehemu muhimu
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awaeleze ili iweje? Mambo yake binafsi hayahusiani na nchi
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani we ukidunwa na mkeo ukatolewa ngeu utatueleza ni kazi ya wife?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amenenepa Kama nguruwe wa masista!!
    Mwambieni miguu inashindwa kubeba mwili Kama Komba
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa!!!
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Post nyingine kama hii zinaonyesha umahiri katika umbea.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MPWA WACHA HIYOOO KALE KADUBWASHAAAAAAAA KANARUDIGI NDAnI KANAKUWA KAMA CHA MTOTO NCHANGA ANAKUWA AMPI MAMA YETU HAKI YAKE SABABU YA KUUJIACHIA
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    awaelezee ili iweje?
    Au angewaeleza mngeongezeka au kupungu nini?
    Vile ambavyo hakuwaelezea imewaathiri vipi?
    Au iliathiri vipi utendaji? Kama iliathiri kivipi mpaka muelezewe?

    Watz bwana, badala ya kutaka maelezo ya mikataba mibovu ya madini au ubinafsishaji mnataka maelezo ya kutembea na fimbo!!!!!!
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kama alivyoumbuka kuingilia familia ya mw nyerere umesoma mwancchi leo lakini kamsaidie ndugu yako ameaibika mbaya
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chezea Muold Moshi wewe, leta ujinga uvunjwe mguu.
     
Loading...