Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa hii hali Dr Slaa ni kiongozi wa serikali au ni katibu mkuu wa chama cha siasa tu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MAGAMBA MATATU, Jan 12, 2012.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Dk. Slaa akikaribishwa na mbunge wa mbeya mjini, Mh. Joseph Mbilinyi mara baada ya kuwasili maeneo ya Uyole jijini Mbeya jana jioni.

    [​IMG]
    Baadhi ya wabunge na wanachama wa Chadema wakimsikiliza kwa makini Dk Slaa mara baada ya kuwasili jijini Mbeya jana jioni.


    [​IMG]

    Dk. Slaa akishangiliwa na wanachama wake alipokuwa akipita maeneo ya Mwanjelwa jijini Mbeya jana jioni.


    [​IMG]Hapa ndugu zangu nimejiuliza maswali mengi sana kuwa kama Dr Slaa ni katibu mkuu wa chama cha siasa (chadema) na si kiongozi wa serikali, na wananchi wanampokea zaidi ya rais, kiashilio chake ni nini??, je Maalimu seif hupokelewa hivi kama katibu mkuu wa CUF? Katibu mkuu wa ccm Mkama je nae hupokelewa hivi??
    Hayo ndoo maswali yangu machache kwa JF.

     
  2. N

    NGONYA NM Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa ni rais ambae NEC iligoma kumuapisha ila cc wananchi tulimchagua kwakura za kishndo na ndie rais we2 japo hakuapishwa. Yeye anaongoza wananchi jk anatawala. Saut ya weng ni saut ya Mungu
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    jibu unalo mkuu kumbuka enzi za mwalim migambo walitumika kushurutisha watu wajipange barabarani hakika leo jk akipita atalakiwa na wanawake wachache pamoja na watoto wao wengi wakiwa under 15 lakini si kwa shujaa huyu aliyeleta mapinduzi makubwa ya fikra popote anapopita hata mbayu wayu huonekana wakishangilia angani Long life comrade
     
  4. saliel

    saliel Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ndio hiyo kama ilivyo yeye ndie kipenzi cha wa2
     
  5. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo rais wetu ..tuliomchagua wenyewe,,hapa haina haja ya kuwepo vikundi vya burudani.mapenz yanawasukuma watu kuja kwenye mikutano
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ndiye Rais wa wananchi, jk ni rais wa mafisadi
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    God blec u dr.slaa tunakuamini tunakuhitaji bado kwa ajili ya ukombozi wa Taifa letu kwa mara pili.
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    huyu ndio Rais kwenye mioyo ya Watanzania! Hutaki unaacha au piga mbizi!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ni rais kivuli wa Tanzania
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Magamba ma3 utamuua jeikei,lowasa kwa pressure

    Lazima rais mtarajiwa alindwe isije magamba wakaja na kitambaa cha polonium210 wakamshikisha nacho uson au kwenye ngozi aka wasije wakam-mwakyembe.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kweli Mkuu kama tuna mawaziri vivuli na waziri mkuu kivuli (KUB) kwa nini tusiwe na Rais Kivuli na Makamo wake Kivuli?
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Sugu ndiyo maana siku hizi ana akili nyingi mno, yaani anamsikiliza Dr Slaa kwa umakini vile!
    Big up Sugu, endelea kuchota hekima, akili, werevu,busara nk kutoka kwa Dr wa ukweli nawe utafika mbali mno!
     
  13. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Peeeeeeeeeoooooople's....



    Dr. Slaa malizia...
     
  14. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ndie kipenzi cha watanzania wengi, kwa hakika tunaomba Mungu aendelee kumpa busara zaidi na zaidi.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Unaambiwa kwa kilomita 22 walikuwa pembeni ya barabara wengine wakiwa mbele ya gari laki wengine wakiambatana na gari wakishangilia kwa vigelegele na shangwe ,Polisi mmoja alisikika akisema nchi imefilisika, maisha yamekuwa magumu watu wana hasira na serikali leo hii hawa wananchi wanaomuona Dr Slaa mkombozi wao tuwazuie waje watugeuzie kibao cha kutuadhibu sisi waache watembee naye mpaka kiu yao iishe , kwa maana nyingine kulikuwa na maandamanao ya mapokezi wakimpokea Raisi wao wa mioyoni
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Huyooo ndo rais..............nimeipenda sana hiiii
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mavazi yote hakuna kijani
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    "Ngoja nirudi nyumbani nimeshamuona" mama mmoja alisikika akisema baada ya dr.Slaa kupita. Mia
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Mzee slaa miaka inavyokwenda remind me of an old, dying dog with just a few kicks left in it. anatembea mikoa CDM inaguvu ili ajipe moyo hayo mapokezi ya Mbeya was one of those kicks.......
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aisee hapa utakuwa umefikiria kweli kweli pole bwana.
     
Loading...