Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, kuwaanzishia au kuanzisha makundi ya wanawake kunawasaidia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikihinja, Sep 25, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Kuna haya mambo ambayo yameanzishwa kwa ajili ya wanawake pekee, je kuna manufaa yoyote wanayoyapata kwa kuanzishwa na makundi hayo..????kuna TAMWA, TAWLA, MEWATA, MALKIA AKAUNTI, UWT, WIZARA INAYOWAHUSISHA WANAWAKE, TANZANIA WOMEN BANK (TWB), ....etc.....etc
     
Loading...