Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuwa na shugadad au shugamami ni fashion cku hz?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Apr 16, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari wanathnker ni muda mrefu ckuwepo online hii ni kutokana na kufight kwa hali ngumu ya maisha. 2ache hlo leo nimeona 2saidiane suala hil kwa hv sasa naona kama ni fashion kwa watu weng kuwa na mashuga dad au mami katka mahusiano. Mana nilipanda gal kulikuwa na wanafunz wanashindana kutajiana majina na kuwapgia simu hao wa2 wao.Asilimia kubwa nilioiona ni wanafunzi kuwa na mahusiano ya kimapenz na wa2 walio wazid umri mara 5 hivi hii inasababishwa na nini? Na je nini ufumbuzi wake? Hebu 2saidiane kuhusu hl
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio fashion ni NJIA YA MAISHA!Alafu jifunze matumizi ya r..ni gari na sio gal!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa jombaa! Ila ninashukuru umenisoma lakn cc wengne 2natoka kule kilimanjaro kwahyo co kosa ye2
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona na mimi nimetokea huko?Acha visingizio!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Walivyokuwa wanatajiana majina hapo hapo ukajua kuwa umri wao ni mara 5 ya hao wanafunzi!!
    Sio fashen ni kaushamba fulani hv.
    Libabu lishajichokea uangaike nalo la nini! Aaaggr...
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    The old pot makes better soup (or: The old broom sweeps cleaner/The old wine tastes better).

    Kosea uende kwa "Libabu" uone kama utawataka tena vijana.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    dada mmoja aliwah kuniambia "wazee ndo wenyewe, yan mkikutana unampapasa papasa anaridhika anakuachia na mshiko lakini vijana ni balaa, lazma apate kitu cha nguvu".......sasa mi nahisi ni njia tu ya kuchuna bila jasho
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Wanaangalia wallet...
    Hembu we fikiria
    mtu mzee,manyama yana dondoka
    na mfuko umekauka
    We unadhani kuna binti ambae atamfuata kweli?

    Lakini uwe na kitu kidogo mfukoni
    mmmhh
    Haya yote ni ajili ya mshiko..
    si dhani kama ni fashion maana ilikuwepo kwa muda..
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    bana ni mfumo wa life tu sa tufanyeje! Mi mwenyewe kuna sugarmaza mmoja hivi jirani na home alianza leta zile hizi nini!nini mara kabaa nkajaa king wkt huo nlikuwa 3rd yr chuo dah alikuwa ananitoa kimtindo boom likikata sina wasi kanihudumia mbaya uzuri wake alikuwa hana wivu ili mradi akinihitaji nipatikane, afualikuwa anajali sana yani care ya ukweli sio hivi videmu vyetu mara vinaleta kibesi ingawa alikuwa amenizidi alikuwa ananiheshimu sana hata nikikosea ananielekeza kwa upole. Sa fikiria mkwanja navuta, gemu napewa, na bado narespect napata kuna raha ka hiyo. Ingawa sa hv siko naye ila hata kazi ni yeye kaniunganishia kwan nlikuwa cmjui yeyote ye ndo kafanya mambo hata kudrive ni yeye kanifundisha kwa gari yake. So samtym hawa masukari mama wanasaidia sana vijana na kumbuka wanafanya hivi wengine sababu ujanani hawakupata hivi vitu au waume zao wanazingua na wao ni binadamu wanahitaji so msiwachukulie negative
     
  10. saidomr

    saidomr Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2po pamoja..
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuna sugardaddy humu jf?? tuwasiliane plz:A S 465::A S 465::A S 465:
     
  12. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa wanafunz kutembea na watu wazima,ni tamaa na waziache maramoja maana kunamaradhi mengi na wao huzitumia pesa zao kuwaangamiza wengi.ila kwa upande wa kina sisi hao wazee ndio hutuliza mioyo vizuri maana vichenchede na masharobaro huumiza mioyo sana.wazee wanajua kubembeleza,hawakupi stres,sio vijana kila siku roho inapaa mapepe kibaoo.
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mtoto wa jana tayari unatafuta sugardady? J2 njema:hug:
     
  14. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri pm yako.
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kumbe nimejua kinachosababisha weng kutembea na mashugadad au mami ni tamaa au kutaka kupata PESA NA STAREHE ndogo ndogo na je wote 2kifanya hv 2tajua nan ni mkubwa au mdogo kwako? Mana wale wanafunz walikuwa wanapga simu na saut iliyokuwa ikiongea ndo nilijua wale ni wa2 wazma wenzangu na isitoshe kila aliekuwa anaongea nae anamwambia nipo kazin je. Huo ni kwawanafunz je wanachuo inakuwaje mana mpk sasa ninaona imekuwa fashen mana kama hauna shuga dad au mam huna maisha na 2kiendekeza haya kwel 2co OWA na KUOLEWA watakuja kuowa na kuolewa kwel? Hebu 2liangalie hl kwa vzur kabisa
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aka niende kwa libabu kwani vijana wenzangu wameisha? Hilo libabu ujana wake limekula na nani cjui uzee amalizie kwangu. Akaaa!
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hahahha vyakula vya siku hizi vina hormones bas tunakuwa haraka sana
     
Loading...